Hạng B2
23/9/16
126
134
53
33
Giá loanh quanh 800 nha bác. Ko biết thì đừng nói người ta cười.
Thì mình nói rồi đó, ai chịu chi giá đó thì mình phục với độ chơi, còn mình thì khác mà hihi.)), tuỳ quan điểm của mỗi người mà.

Hạng B2
14/12/14
325
309
73
35
Giờ ai mà cầm 800 đi mua cam 2009-2010 hả bác, đời đó nếu cực ngon giá 600 trăm quay đầu thì chắc có thể, còn bác nghe mấy tay chém giá trên trời thế này thế kia nên giá phải cao....bla bla...mà mua thì thôi em chịu độ chi của bác.

2.5 le nhập mỹ giao động tầm 780- 800 nha bác rẽ nữa là xe có vấn đề ... xe ngon Ko có ai bán và cũng không có giá đó đâu... mà nếu có cũng không cần tới mình đâu nha camry thanh khoản nhanh lái buôn nó lẹ lắm chừng nào bác cầm tiền tươi mua xe cũ sẽ bít mà bác nên ra an dương vương tham khảo.. dạo vài trang mua bán sẽ bít mà... nói thẳng ra tằm tiền này em nào qua nó... có muốn lên nữa chắc chỉ mec hay lexus thôi... nghe đồn Camry 2018 sắp ra giá có thể xuống tí xíu

Chỉnh sửa cuối:
Hạng D
15/5/14
3.112
2.019
113
Bay Area ,Norh California, USA
Tầm tiền đó thì hốt được Optima 2.0 nhe bác thớt. Nếu thích hàng bền thì quất Cam rì nhưng thiết kế hơi chán và hao xăng nhưng được cái là bán đỡ mất giá hơn Optima
Camry 4 máy xăng cộ cũng chả hao mấy đâu trừ khi xúc con V6 thôi
Optima nếu động cơ xài phun xăng trực tiếp ( Gas direct injection ) thi nên né gấp vì xài 1 thời gian van xupap bi muội cacbon bám tè le, phải tháo ra làm vệ sinh mấy đầu van xúp páp
Giờ thiên lạ đang la làng không thấu cái vụ muội cacbon của mấy anh GDI đấy

• Like
Reactions: Trungt25
Hạng C
9/4/15
666
5.070
93
34
Camry 4 máy xăng cộ cũng chả hao mấy đâu trừ khi xúc con V6 thôi
Optima nếu động cơ xài phun xăng trực tiếp ( Gas direct injection ) thi nên né gấp vì xài 1 thời gian van xupap bi muội cacbon bám tè le, phải tháo ra làm vệ sinh mấy đầu van xúp páp
Giờ thiên lạ đang la làng không thấu cái vụ muội cacbon của mấy anh GDI đấy
1 hãng xe mới phất lên vài năm gần đây chủ yếu yì nó đẹp và rẻ lại được dân xứ Vịt tôn tên đỉnh cao. Nào là rẻ, bền, đẹp lại nhiều option. Optima xài sướng hơn Camrry mà giá lại rẻ hơn thì ngu mới không xài

Hạng F
12/10/16
7.498
6.353
113
Đi Optimum ý lộn optima ít đụng hàng nghen, lại còn dáng thể thao nữa. Gia đình chạy phá cỡ nào cũng ko thể nào vứt sọt rác sau 10 năm được. Mạnh mẽ lên, e có 800tr e sẽ mua con Civic 1.8 của Honda :D

• Like
Hạng B1
23/10/18
66
895
83
34
1 hãng xe mới phất lên vài năm gần đây chủ yếu yì nó đẹp và rẻ lại được dân xứ Vịt tôn tên đỉnh cao. Nào là rẻ, bền, đẹp lại nhiều option. Optima xài sướng hơn Camrry mà giá lại rẻ hơn thì ngu mới không xài

tại sao phải mua Cam 2.5Q khi K5 hơn hẳn về động cơ hộp sô, mã lực, option?

giá thì lại hạt dẻ hơn 500 củ
hãy là ngừoi tiêu dùng thông thái
đừng để bọn Toi lợi dụng sự mê muội của dân mình mà xỏ mũi, trục lợi, hút máu ngừoi tiêu dùng

• Like
Hạng D
25/9/14
2.735
2.911
113
33
Toàn bộ nick tập lái nâng bi Kia đều lập tháng 9/2017. Có nhiều đoạn tự biên tự diễn của 2 hoặc 3 nick được lập cùng 1 ngày.

• Like
Reactions: bl3399
10/5/17
1.588
1.356
118
Các bác nghĩ sao mà lại tư vấn người ta mua con Kia vậy trời. Nếu đã dành dụm thì bác nên mua xe nào sử dụng ổn định chút. Tôi nghĩ Corolla Altis là lựa chọn sáng suốt. Tăng tốc chấp nhận được, tiết kiệm xăng, hệ thống dịch vụ rộng khắp và xe khá rộng. Chỉ có điều lốp xe zin của nó hình như hơi ồn thôi. Tầm 800tr không mua được Cam ry đâu bác ạ. Còn bác nào chê Camry chắc chưa chạy hoặc chưa bao giờ ngồi sau em nó rồi. Xe Châu Âu đương nhiên là rất tốt rồi, nhưng chi phí sử dụng cao lắm.