Hạng D
24/2/20
4.487
7.411
113
37
Không biết anh thích Sorento không chứ em thấy hay đấy! Em vừa từ crv2017 qua cx8 sướng thấy rỏ :D
bác cho cái cảm nhận cho anh em thông não tí : cách âm, tiện nghi, độ ồn thế nào bác.

Hạng D
5/4/15
4.070
3.511
113
Nói thật, mình ko là seeder hay là fan Vinfast.
Nhưng theo tiêu chí của bạn chọn là xe 5+2 và tầm 1ty4, thì còn có con Lux Vinfast chạy cũng ok lắm
Em cũng nghĩ như bác. Trừ Fadil, mấy dòng Vinfast khác chạy đều ngon, bảo trì bảo dưỡng lại hạt rẻ :D

Hạng D
9/2/18
3.403
4.999
113
41
Bà Rịa Vũng Tàu
bác cho cái cảm nhận cho anh em thông não tí : cách âm, tiện nghi, độ ồn thế nào bác.
Từ crv ồn chuyển qua cảm giác yên tĩnh hơn nhiều, tiện nghi em thấy cũng chả thiếu món ăn chơi j nhiều, cảm giác lái tốt, đầm và rất bốc máy

Chỉnh sửa cuối:
Hạng F
29/10/14
8.531
11.204
113
Hỏi trên os khác khuyên bác mua xe kém chất lượng! Xe có động cơ hộp số bị lỗi còn kêu lỗi vặt mà.
Phân khúc nào chưa có con nào tử tế hơn phò thu nợ. Gia đình đi ít mua máy xăng, mua cty đi nhiều mua máy dầu.
Phò khung gầm bán tải chạy cứng thúc lưng dữ lắm, chòng chành, đi trong phố thì mệt mỏi vì xác to, đi đường trường thì gầm cao quá cũng ko ăn được mấy con cuv. Đường việt nam giờ đẹp rồi pác. Chở gia đình ko cần tới mấy con khung gầm bán tải đâu

• Like
Reactions: parksonghiep
Hạng F
28/8/19
6.685
11.371
113
Palm Beach, Florida, US
Chơi Cross bản tới nóc chắc còn dư 1 ít thì phải. Cùng là xe bèo thì thử 1 lần từ Honda qua Toy đi...không hối hận đâu. Tin Tui đi!

Hạng D
24/2/20
4.487
7.411
113
37
Từ crv ồn chuyển qua cảm giác yên tĩnh hơn nhiều, tiện nghi em thấy cũng chả thiếu món ăn chơi j nhiều, cảm giác lái tốt, đầm cà rất bốc máy
cảm ơn bác do em đang chạy cx8 pre mà nhà muốn lấy thêm crv 2021 nhưng còn lăn tăn chưa dám xuống tiền, chắc mua hãng khác quá.

• Like
Reactions: PMH82
Hạng D
31/5/14
3.460
4.289
113
Phò khung gầm bán tải chạy cứng thúc lưng dữ lắm, chòng chành, đi trong phố thì mệt mỏi vì xác to, đi đường trường thì gầm cao quá cũng ko ăn được mấy con cuv. Đường việt nam giờ đẹp rồi pác. Chở gia đình ko cần tới mấy con khung gầm bán tải đâu
Em ôm mấy con khác chạy ko sao, ôm toy gầm cao chạy là phải nghĩ 1 - 2 chập, cảm giác nó chòng chành. Em ôm lái mà còn muốn say, gặp mấy chị yếu yếu chắc lên bờ xuống ruộng, nhưng được cái đi đường xấu xe cân khá tốt