Hạng C
4/5/07
902
484
63
44
TPHCM
Chúc mừng 2 Bác xe màu nào cũng đẹp hết! các Bác có gắn thêm đồ chơi gì cho em nó thì nhớ chia xẻ cho anh em học hỏi nhé!

Hạng C
4/5/07
902
484
63
44
TPHCM
Ủa vậy là Bác Điền đã đặt cọc xe rồi đúng k ạ. Chúc mừng Bác nhé

Cọc chổ Bác chứ đâu! định lên lấy cọc lại đi mua chổ khác nè! (Đã mua chổ Bác 1 chiếc Fortunner V 2 cầu rồi nhé!)
Người ta xách tiền đi vòng vòng thành phố có 1 ngày là có xe chạy. Mua xe chổ Bác phải chờ đến tháng 10 mới có xe, bó tay!
P/s: Kinh nghiệm xương máu Bác nào định mua xe đừng cọc tiền nhé! chừng nào có xe ôm tiền lên lấy luôn, hoặc điện thoại tất cả các đại lý xe xem chổ nào có xe thì đến đó mua nhé! hic!

• Like
Reactions: thchevy
Hạng D
Cọc chổ Bác chứ đâu! định lên lấy cọc lại đi mua chổ khác nè! (Đã mua chổ Bác 1 chiếc Fortunner V 2 cầu rồi nhé!)
Người ta xách tiền đi vòng vòng thành phố có 1 ngày là có xe chạy. Mua xe chổ Bác phải chờ đến tháng 10 mới có xe, bó tay!
P/s: Kinh nghiệm xương máu Bác nào định mua xe đừng cọc tiền nhé! chừng nào có xe ôm tiền lên lấy luôn, hoặc điện thoại tất cả các đại lý xe xem chổ nào có xe thì đến đó mua nhé! hic!
Cũng hên xui à Bác Điền. Nhiều khi xe có dư ra là do KH đặt cọc trước bị vướng về tài chính không lấy xe nữa. Bác thông cảm nhe Bác. Bên Em nay bắt đầu nhận cọc cho Altis rồi. Nên khi KH đặt cọc đến khi xe về là kịp lúc luôn ạ

Hạng D
5/4/08
1.586
5.249
113
khi nào altis mới về vậy bác?
hàng nhập hay lắp ráp vậy bác?

Hạng C
22/2/11
697
7.524
93
Sài Gòn
đúng, trước khi cọc hãy đi 1 vòng hoặc điện thoại hỏi 1 vòng biết đâu đại lý khác sẽ có.

Mà các đại lý lấy xe về ít thế nhỉ... em chạy xe gần 3 tuần nay mà hầu như rất ít thấy Yaris New chạy ngoài đường cho có đồng bọn :(

• Like
Reactions: dienlx
Hạng C
20/4/14
838
515
93
Dạ tháng 9 này nhé Bác. Hàng lắp ráp Việt Nam ạ. Bên Em đã bắt đầu nhận cọc cho xe về T09 rồi nhé Bác.

Hơn 3 tháng mới có xe, làm giảm hứng thú có xe mới.
Các bác sale nói tháng 9, nhưng thường phải sang tháng 10