Hạng B2
22/6/13
110
50
30
chào các Bác tình hình giờ ra đường hay bị vặt gương quá , mà trên mạng trên thị trường bây giờ đang thấy mọi người lắp chống trộm gương bằng cảm ứng , khi sờ vào gương là còi nó hú lên ,không biết là có Bác nào đã lắp cái này chưa và hiệu quả không biết là bọn trộm có chùn tay không ? Mong các Bác cho ý kiến .

Hạng C
19/8/13
534
7.228
93
58
chào các Bác tình hình giờ ra đường hay bị vặt gương quá , mà trên mạng trên thị trường bây giờ đang thấy mọi người lắp chống trộm gương bằng cảm ứng , khi sờ vào gương là còi nó hú lên ,không biết là có Bác nào đã lắp cái này chưa và hiệu quả không biết là bọn trộm có chùn tay không ? Mong các Bác cho ý kiến .
Theo diễn biến bẻ gương thì khi chủ xe nghe tiếng hú xong thì gương đã mất lâu rồi

Tập Lái
25/11/19
2
0
0
42
Hay mà bác, em dùng rồi rất ok nên chia sẻ cùng các bác. Bác lắp bộ báo động cảm ứng nên lắp kết hợp luồn cáp bảo vệ thì quá ok. Cái hay của nó là khi trộm mới sờ tay vào gương nó đã kêu inh ỏi rồi chứ không cần phải có rung động. Mà tâm lý thằng ăn trộm thì trong lúc đang loay hoay nhìn trước ngó sau mà có tiếng động là té ra quần rồi :) , khác gì đi ăn trộm mà gặp nhà có chó sủa inh ỏi thì chỉ có té cho nhanh chứ trần trừ gì để ăn gạch :) , trừ cướp giật thì đành chịu :). Để vặt một chiếc gương bao giờ cũng phải lật ngửa nó ra sau đó mới tì vai vào đẩy cho nó gẫy, nếu có cáp nữa thì yên tâm, tệ lắm thì phải hàn lại một bên chân gương :) chứ không thể mất cả đôi :)

Tập Lái
25/11/19
2
0
0
42

Rất nhiều bác đã lắp, em thấy các bác đều phản ánh rất hiệu quả, bác xem chia sẻ của một bác trên hội Sorento này
Chống trộm gương bằng cảm ứng