Hạng F
13/9/07
7.049
48.466
113
Khối phân lớn nếu ko dùng chìa Immobilizer thì tỉ lệ mất cũng thấp lắm. Tương tự như xe oto ở VN. Toàn người quen chôm là chính

• Like
Reactions: chicken84
Hạng F
5/3/05
8.718
72.058
113
đây
e xem trên wed của hãng giới thiệu bản Dragter 2017 đã cải thiện và sửa lỗi hiện thống điện của xe. k biết có sửa những lỗi mà mấy bác đang nói hay k ?
Quan điểm của đa số là chơi phải có hội, lủi thủi 1 mình thắc mắc biết hỏi ai?

còn nếu anh đã thix thì kg cần hỏi, đạt cảnh giới như ông Tự thanh đa từng nói với mình thì xe nào cũng chơi láng miễn thix là đc...ổng nói khi nào em comple cà vạt giày tây đi làm mà cái xe nó dở chứng lăn đùng ra giữa đường, em cũng sẵn sàng bỏ công bỏ việc để dắt bộ lầm lũi dưới cơn mưa rào hay nắng như đổ lửa, mà miệng vẫn cười lòng vẫn vui...thì hãy tính tới chuyện chơi xe độc

Hạng F
13/9/07
7.049
48.466
113

còn nếu anh đã thix thì kg cần hỏi, đạt cảnh giới như ông Tự thanh đa từng nói với mình thì xe nào cũng chơi láng miễn thix là đc...ổng nói khi nào em comple cà vạt giày tây đi làm mà cái xe nó dở chứng lăn đùng ra giữa đường, em cũng sẵn sàng bỏ công bỏ việc để dắt bộ lầm lũi dưới cơn mưa rào hay nắng như đổ lửa, mà miệng vẫn cười lòng vẫn vui...thì hãy tính tới chuyện chơi xe độc
Com lê cà vạt giày tây mà chạy z1k nhìn giống cái chi anh?

• Like
Hạng F
5/3/05
8.718
72.058
113
đây
Com lê cà vạt giày tây mà chạy z1k nhìn giống cái chi anh?
Anh đọc kg kĩ, ổng nói xe độc...xưởng ổng ở uvk, anh ghé coi có mấy cái bmw 3 xilanh đặt dọc độc lắm

Hạng F
13/9/07
7.049
48.466
113
Anh đọc kg kĩ, ổng nói xe độc...xưởng ổng ở uvk, anh ghé coi có mấy cái bmw 3 xilanh đặt dọc độc lắm
Gần cái cc tk21 phải ko? Ở xứ vịt nên chơi độc vừa vừa thôi ko nên độc quá

• Like
Hạng B2
24/2/17
216
4.704
93

Đam mê tới mức săm trổ hình maxspeed lên người như ảnh thì quá đam mê har anh Tứn.

• Like
Hạng D
30/11/10
3.965
56.155
113
Mấy chiếc xe đó bọn trộm không thèm lấy đâu, khóa khiếc gì cho mệt?! :p

• Like