Hạng B2
11/2/22
224
200
43
24
Hihi vậy hả bác, bác có kiến thức gì hay khai sáng cho em nha
Thì bác cứ chịu khó lên diễn đàn chém gió, tranh luận, chửi,... là có kiến thức free ngay :d Giờ ra đường gặp được ông nào chạy Volkswagen Touareg có khi còn khó hơn gặp mấy ông chạy Porsche ấy chứ = ))

• Haha
Reactions: Osin
Hạng D
15/11/13
3.840
4.658
113
2.0 "có nhỏn" 3.4 đồng bác ơi :D , 3.0 mới ngấp nghé 3.9 đồng, đc cái cùng nhà nhưng audi ko ngáo giá như Volkswagen VN
View attachment 2814355
Đâu ra vậy bác. Bác lên bonbanh bấm audi Q7 xe mới để xem giá nhé. Bản mới 2.0 là 3,77. Còn 3.0 là gần 4,3T nhé. Giá 3,4-3,9 này là bản đời trước lâu rồi. Đời này audi không công bố giá công khai nữa.
Nhưng mình đồng ý là mình sẵn sàng thêm 10% để múc Q7 2.0. Hôm bữa vms đã đi tham quan cả 2 em rồi và nội thất cũng như độ phân giải màn hình của VW chán không thể tả. Nội thất sờ đâu cũng thấy nhựa :D

• Love
Reactions: trunghq119
Hạng D
8/4/12
2.356
7.427
113
Đâu ra vậy bác. Bác lên bonbanh bấm audi Q7 xe mới để xem giá nhé. Bản mới 2.0 là 3,77. Còn 3.0 là gần 4,3T nhé. Giá 3,4-3,9 này là bản đời trước lâu rồi. Đời này audi không công bố giá công khai nữa.
Nhưng mình đồng ý là mình sẵn sàng thêm 10% để múc Q7 2.0. Hôm bữa vms đã đi tham quan cả 2 em rồi và nội thất cũng như độ phân giải màn hình của VW chán không thể tả. Nội thất sờ đâu cũng thấy nhựa :D
Cám ơn bác đã đưa thông tin, audi giờ bán xe mà lại như bán râm nhỉ, phải ib vùng kín hỏi giá, deal giá các kiểu chứ ko public giá luôn :)
Con tiguan ngoại thất nhìn cũng rất cảm tình, mà nội thất nhìn khu taplo cũng chán thật bác ạ, nhìn cứ bình dân chả khác gì crv mà giá đã lên 2 tỏi.

• Like
Reactions: QuyenPDK and phuquy
Hạng C
31/5/11
511
606
123
Giá 3 tỷ thì lại ế sưng thôi :( Bà con lại đi mua Prado, Explorer và thậm chí là ông em cùng nhà VW Teramont cũng hấp dẫn hơn !
Thì bác cứ chịu khó lên diễn đàn chém gió, tranh luận, chửi,... là có kiến thức free ngay :d Giờ ra đường gặp được ông nào chạy Volkswagen Touareg có khi còn khó hơn gặp mấy ông chạy Porsche ấy chứ = ))
Hihi thui ạ, em ko rảnh; nhường bác cả

• Like
Reactions: phuquy
Hạng C
31/5/11
511
606
123
Giờ cứ thằng nào lùa gà hứa cho lãi suất 200% là hay nhỉ = ))
hihi, dạ vâng, bác nhất thế gian, bác khôn hết phần thiên hạ ạ, nhường bác ^_^
Em ngày làm xe ôm lâu lâu lên đây hầu chuyện bác cho vui chứ bác đến nói lùa gà hay lãi suất gì gì là em hết hiểu rùi bác. Bác chắc lam tài chính, ngân hàng, em thấy mấy anh đó oách lắm ạ, nào đi ô tô, mặc vest các loại, phì phèo xì gà, thích lắm, em nể em thèm mãi ko được ạ.

Chỉnh sửa cuối:
Hạng B2
11/2/22
224
200
43
24
hihi, dạ vâng, bác nhất thế gian, bác khôn hết phần thiên hạ ạ, nhường bác ^_^
Em ngày làm xe ôm lâu lâu lên đây hầu chuyện bác cho vui chứ bác đến nói lùa gà hay lãi suất gì gì là em hết hiểu rùi bác. Bác chắc lam tài chính, ngân hàng, em thấy mấy anh đó oách lắm ạ, nào đi ô tô, mặc vest các loại, phì phèo xì gà, thích lắm, em nể em thèm mãi ko được ạ.
Cùng là xe ôm nên mới có thời gian rảnh lên đây nói chuyển chứ, chưa gì đã phân biệt đối xử với nhau rồi haiz