Hạng F
28/8/19
6.629
11.296
113
Palm Beach, Florida, US
Nói như a thì lexus đã ko có doanh số bằng acura
Bạn hiền ơi, nhưng thằng Lex hay họ nhà Toy nói chung hơn Honda ở cái máy. Lexus bán xe ở đây hơi bị nhiều cho dân Việt, thương hiệu nó ăn sâu vào máu, hầu như cái kiểu gì cũng phải có Lexus khoe độ giàu sang và lòe thiên hạ vậy.... Dân mới qua, dân mới có tí tiền, dân chạy ăn từng bữa, thậm chí Bad Credit, cờ bạc, lừa đảo...bèo bọt cũng cố đú Lexus. Còn dân giàu thiệt, dân ở lâu đú xe sang Họ chơi qua Mer, Bmw, Land Rover.
Mình hok có tiền nên chỉ lái Toy bèo, có tiền mình chơi Land Rover...hehe...

Hạng F
29/10/16
11.503
21.767
113
Pháp
Quang trọng là giá và thành phẩm xe thế nào ở VN ... đừng nói là giá gấp 3 , cắt hết options nha ... :eek: :eek: :eek: :eek:

Hạng F
6/9/18
7.367
16.307
113
35
Bạn hiền ơi, nhưng thằng Lex hay họ nhà Toy nói chung hơn Honda ở cái máy. Lexus bán xe ở đây hơi bị nhiều cho dân Việt, thương hiệu nó ăn sâu vào máu, hầu như cái kiểu gì cũng phải có Lexus khoe độ giàu sang và lòe thiên hạ vậy.... Dân mới qua, dân mới có tí tiền, dân chạy ăn từng bữa, thậm chí Bad Credit, cờ bạc, lừa đảo...bèo bọt cũng cố đú Lexus. Còn dân giàu thiệt, dân ở lâu đú xe sang Họ chơi qua Mer, Bmw, Land Rover.
dân Việt ở đất Mẽo nhiều vậy hả a

Hạng C
9/4/18
637
509
118
35
Thế ý a là doanh số bán lexus ở Mỹ phần nhiều là cho người Việt ?

Hạng F
28/8/19
6.629
11.296
113
Palm Beach, Florida, US
Thế ý a là doanh số bán lexus ở Mỹ phần nhiều là cho người Việt ?
Là ý ng Việt chiếm tỉ lệ khá cao, châu Á có bọn Nhật cũng vậy... Bọn Mỹ cũng có nhưng ít, bọn nó thích Infiniti.
Xóm Việt gần mình, 8 nhà đã có 4 mua Lexus (có 1 nhà có 2 chiếc) gồm 3c Rx, 2c Es. Toàn xe 2020 đổ lên.
Nhưng có thực tế là dạo gần đây Lexus lấy thêm đc khách từ bọn Mỹ. Thằng hàng xóm mình trước chạy Infiniti, sau thấy mình ca Toy quá,nó mới đổi con Lexus :)