Hạng D
11/2/11
1.305
2.372
143
www.falkentire.com
Xe này phải có màu VÀNG mới bán được.
Người ta mua về tưởng tượng mình đang chạy URUS.
Con Tucson cũng vậy, cái form nó ngầu rồi, giờ ra cái bản sơn vàng thử coi, doanh số cất cánh luôn, khỏi phải giảm giá. Sao chả hãng nào chú trọng chuyện này.

Mấy cái màu trưng bày ở đây nhạt nhoà thấy mẹ, chả thể thao gì cả.

Con nóc nhà của thằng bạn mình khi trước sống chết đòi mua con MG5 vì nó có màu vàng, cuối cùng nhà nó cũng mua, đậu trong sân nhìn nổi hẳn.

Chỉnh sửa cuối:
  • Like
Reactions: PhiKimTuan
Hạng D
16/11/15
1.199
1.110
113
34
Chuẩn rồi 408 là treo bán độc lập, ông nội kia phán bừa á
Này chưa ai xác nhận bác à, vì peugeot gọi cả 2 loại là "bán độc lập" :p

Có clip của mê xe thì ổng có chui gầm nhưng không quay camera thấy được, rồi ổng phán là 'lò xo xoắn'. Nhưng mà lò xo nào chẳng xoắn :eek:

Hạng D
13/4/16
1.067
2.786
128
36
Xe này phải có màu VÀNG mới bán được.
Người ta mua về tưởng tượng mình đang chạy URUS.
Con Tucson cũng vậy, cái form nó ngầu rồi, giờ ra cái bản sơn vàng thử coi, doanh số cất cánh luôn, khỏi phải giảm giá. Sao chả hãng nào chú trọng chuyện này.

Mấy cái màu trưng bày ở đây nhạt nhoà thấy mẹ, chả thể thao gì cả.

Con nóc nhà của thằng bạn mình khi trước sống chết đòi mua con MG5 vì nó có màu vàng, cuối cùng nhà nó cũng mua, đậu trong sân nhìn nổi hẳn.
Thích màu vàng về về dán decal hoặc sơn lai. Đổi màu trong cavet xe luôn. Có j khó đâu bác
Còn vợ thằng bạn bác mua MG5 là do ko có tiền mà thích đú chứ chả phải vì mỗi xe đó có màu vàng :D

Hạng B2
21/12/16
264
365
63
Có nguồn không bác. peugeot châu Âu có cả 2 loại treo đa điểm và thanh xoắn, nhưng cả 2 đều "bán độc lập"
View attachment 3037202View attachment 3037203

Mấy ông được mời đi xem bảo nó xoắn tít cả lên. Đợi brochure chính thức từ Trường Hải là rõ ngay.

Tập Lái
28/9/22
35
49
18
47
Thích màu vàng về về dán decal hoặc sơn lai. Đổi màu trong cavet xe luôn. Có j khó đâu bác
Còn vợ thằng bạn bác mua MG5 là do ko có tiền mà thích đú chứ chả phải vì mỗi xe đó có màu vàng :D
Sao biết không có tiền vậy pác. Thời này ai mà không có tiền, vấn đề là có ít hay nhiều thôi.