Xác định mở cửa, chung sống với dịch mà làm nửa vời kiểu này thì chỉ gây thiệt hại cho kinh tế. Đã chích 2 mui mũi vc rồi thì cho đi lại tự do đi chớ. Mắc mớ gì cứ phải test Âm Tính 7 ngày?
Em thật ko hiểu test âm tính 7 ngày làm gì, nhiều khi sáng test chiều dương tính mịe rồi

Hạng D
9/6/16
1.876
2.071
113
35
Em thật ko hiểu test âm tính 7 ngày làm gì, nhiều khi sáng test chiều dương tính mịe rồI
Em thật ko hiểu test âm tính 7 ngày làm gì, nhiều khi sáng test chiều dương tính mịe rồi
Có âm tính ở SG về tỉnh tiếp xúc F0 thành dương tính, xong quay lại SG nhờ cái giấy âm tính 72h cuối cùng vẫn là F0. Tư duy chống dịch để bán kit test.

• Haha
Reactions: Perenco
Hạng F
3/10/15
9.818
12.061
113
Cụ tổng đang rất cay, ghế cụ ngồi được ấm được yên được dân ưu tiên cả nhiệm kỳ vừa qua.
Vậy mà quả này bọn khốn có nguy cơ làm mất mặt cụ nặng.
Bữa nói măng nói khế đại loại là sau dịch nhất quyết bóp cổ một số đồng chí.
Được thế thì những thằng reo hò trò mua que về móc banh hết mũi nhân dân (đặc biệt là người viêm xoang khổ lắm) nên bị đem ra đầu tiên như vụ thằng bác sĩ giám đốc ngoài Hà Nội bán máy thở ác nhân năm trước.

Hạng D
20/2/12
1.957
2.756
113
Tư duy kiểm soát F0 vẫn còn. Có vaccine rồi test covid làm m ịa gì nữa.
Đứa đã chích vaccine nó là F0 k trở nặng thì quan tâm nó làm gì nữa. Ai k chích vaccine sợ lây thì ở nhà chứ ai cho ra đường mà sợ.
Chống dịch dễ như ăn kẹo, vậy mà nhiều thằng cố tình không hiểu, làm ngơ đó bác.