Tập Lái
22/4/07
35
0
0
tp cụ Hồ
RE: Bêntly Limãine

Chrysler hay benley gì em cũng mặc kệ ! nhưng em biết xiềng con này là 300C . Em đang đợi tin RR thôi các bác ạ . Có RR Tây nó mới phục VN . Ai nhập RR em kêu sư phụ ạ

Hạng D
23/11/06
1.911
31
48

Em gặp con này rửa xe trên đường Nguyễn Trãi rồi mà ko nhìn kịp logo giờ mới biết là Chrysler.:D

Hạng C
22/6/06
976
5
18

Trích đoạn: vu1503

Chrysler hay benley gì em cũng mặc kệ ! nhưng em biết xiềng con này là 300C . Em đang đợi tin RR thôi các bác ạ . Có RR Tây nó mới phục VN . Ai nhập RR em kêu sư phụ ạ

Tây nó phục ở chỗ nào hả bác?

Hạng C
13/2/07
583
0
0
33
Ho Chi Minh City
www.apple.com

Trích đoạn: 318ti

Trích đoạn: vu1503

Tây nó phục ở chỗ nào hả bác?
Giàu có (giá thuế cao), chịu chơi (tại xe đó về VN chỉ cần em xe máy nào táy máy... cào cho 1 phát là đi tong:D)

Hạng D
23/11/06
1.911
31
48

@Rocket:vì lí do đó nên em và bác hiếm khi gặp được em nó.:D

Hạng F
6/5/06
6.838
145
83

Trích đoạn: rocket

Trích đoạn: mb_fan
Nó giống RR ở phần đầu và thân, giống Bentley ở logo vì logo chrysler rất dễ lộn với Bentley, còn nữa, nếu nhìn từ xa, không quen thì dễ lộn 300 thành RR. Em xin hết
Chán nhỉ, hãng xe sang như Chrysler mà cũng phải... ăn cắp ý tưởng từ 2 hãng xe hàng đầu thế giới như Bentley và Rolls Royce:D:D:D

Chrysler đâu phải là xe hạng sang đâu bác, nó là hạng bình dân như Toy, Ford,... mà. Nếu bác xem hết các xe của Chrysler, bác sẽ thấy nó nhái rất nhiều mẫu của các hãng xe Anh, theo em là RR và AM. Còn logo thì giống nhau vậy thôi

Hạng C
19/12/06
629
2
0
53

Trích đoạn: rocket

Nó giống RR ở phần đầu và thân, giống Bentley ở logo vì logo chrysler rất dễ lộn với Bentley, còn nữa, nếu nhìn từ xa, không quen thì dễ lộn 300 thành RR. Em xin hết
Chán nhỉ, hãng xe sang như Chrysler mà cũng phải... ăn cắp ý tưởng từ 2 hãng xe hàng đầu thế giới như Bentley và Rolls Royce:D:D:D

Chrysler đâu phải là xe hạng sang đâu bác, nó là hạng bình dân như Toy, Ford,... mà. Nếu bác xem hết các xe của Chrysler, bác sẽ thấy nó nhái rất nhiều mẫu của các hãng xe Anh, theo em là RR và AM. Còn logo thì giống nhau vậy thôi

Nó không phải lạ hạng sang (luxury) nhưng nó thuộc loại premium, hơn loại bình dân một nấc.

Vào những thập niên 50,60, 70 không dễ gì sở hữu một chiếc Chrysler hay Buịck đâu nhé.

Hạng B2
6/8/04
156
0
0

nói chú e thấy con này xí ơi là xí .... mập thù lù [8D] giá e này bên mẻo cũng 30mấy k ... xìn ấy mua BIM BIM ngon vãi:D

Hạng B2
25/11/07
436
71
28
Re: RE: Bêntly Limãine

hix, bác so sánh chrysler 300C với Camry làm e bùn quá....
ít ra nó dc coi là dạng entry-luxury mà
e đọc báo, nó bảo cùng tier với GS350, BWM serie 5 lận mà :D

Tập Lái
27/1/09
7
0
0
Re: RE: Bêntly Limãine

Lái chiếc này chắc tài xế phải có bằng E các bác nhĩ