Hạng D
17/8/09
4.676
179
63
42
moonriver nói:
Đúng rồi, quán cũ đấy, rộng rãi dễ đậu xe.

@Lustigbee, PIT : hai bác pm số DT cho mình nhé, 0908582882, mình đến nhà nhận đồ đóng góp nhé.
Cám ơn nhiều.

sory bác , em muốn tự tay đi đóng góp vì em chưa đi làm từ thiện trực tiếp lần nào cả ; toàn donate qua mạng or qua tài khoản lương
Tại vì bác đổi lịch nên em cũng hố hàng luon ; thôi hẹn bác lần sau em tham gia và em sẽ đóng góp

Chúc các bác weekend lên đường mạnh giỏi , lái xe an toàn

Hạng D
28/2/05
2.109
485
83
Tối nay nếu bác Cuibap có đi em sẽ đem theo vật phẩm và đóng lúa luôn, khỏi phiền bác chạy đi gom lòng vòng!

Bác cui bap cân đối việc thăm và tặng quà từ thiện giữa người già neo đơn và các bé nhé!!!nếu tập trung cho bên các em nhỏ mà bỏ qua người già neo đơn thì không công bằng đó!

Vê tiền đóng từ thiện , cả nhà và bác Cui bap cân nhắc có nên trích 1 phần ra mua vật phẩm như sữa, mì, đường cho các cụ và các bé hay đưa hết tiền cho ban quản lí ạ!Mong bác Cuibbap và cả nhà tính toán vì lần trước em theo đoàn TFC làm CTXH tại Bình Dương thì nên có vật phẩm và tiền thì họ vui hơn là chúng ta chỉ đưa tiền ạ!

Last edited by a moderator:
Hạng C
26/3/08
738
1
0
41
HCMC
Bác Mun ơi, tình hình là E mới nhận làm cái TVC cho người ta. Cuối tuần này bọn E khởi quay rồi. Mấy bữa nay busy quá, quên không báo bác. E chưa gom được đồ nữa.

E xin gửi chút xíu cho các E ạ. Tối nay, E sẽ nộp 1.000.000 VNĐ cho bác nhé!

Chi Hội Trưởng BFC
1/3/10
5.332
5.015
113
Emptiness
Yeah, cám ơn mọi người đã cho ý kiến, cần cân đối giữa hai bên. Tổng số tiền em thu được của TiêuKiếm(3t) Mr.Loi (500k), em (500k) là 4tr.
Hiện tại em đã mua 1 tạ gạo (Thái thơm loại 14 ngàn/kg - Bà bán gạo bớt còn 13ngàn/kg) cho bên hội người già + quần áo cũ của em gom và của anh chị em.
Bên trường cô nhi thì em đã mua hết 2.5tr tiền sữa Dielac loại từ 6 tháng đến 3 tuổi. Quần áo cũ cũng đã gom được 2 bịch, chưa kể đồ của Suven và bác Thái, giờ em đi gom tiếp đây.

Em không ủng hộ việc cho tiền mặt, người già ở đây sống trong trung tâm, hông có xài tiền đâu. Khi nào mình đi cứu trợ thì khác.

Các bác nào đóng thêm bao nhiu pm cho em biết, để em cân đối ngân sách.
Thanks nhà Ốc nhiều và hai ốc vẫn đi đấy nhé, ráng sắp xếp công việc.

Một lần nữa cám ơn tất cả mọi người. Em xin ủng hộ thêm 1 chai Black label 12 years cho anh em

Last edited by a moderator:
Hạng D
28/2/05
2.109
485
83
moonriver nói:
Yeah, cám ơn mọi người đã cho ý kiến, cần cân đối giữa hai bên. Tổng số tiền em thu được của TiêuKiếm(3t) Mr.Loi (500k), em (500k) là 4tr.
Hiện tại em đã mua 1 tạ gạo (Thái thơm loại 14 ngàn/kg - Bà bán gạo bớt còn 13ngàn/kg) cho bên hội người già + quần áo cũ của em gom và của anh chị em.
Bên trường cô nhi thì em đã mua hết 2.5tr tiền sữa Dielac loại từ 6 tháng đến 3 tuổi. Quần áo cũ cũng đã gom được 2 bịch, chưa kể đồ của Suven và bác Thái, giờ em đi gom tiếp đây.

Em không ủng hộ việc cho tiền mặt, người già ở đây sống trong trung tâm, hông có xài tiền đâu. Khi nào mình đi cứu trợ thì khác.

Các bác nào đóng thêm bao nhiu pm cho em biết, để em cân đối ngân sách.
Thanks nhà Ốc nhiều và hai ốc vẫn đi đấy nhé, ráng sắp xếp công việc.

Một lần nữa cám ơn tất cả mọi người.
Em xin ủng hộ thêm 1 chai Black label 12 years cho anh em

Thế chiều nay bác có có đến chảo lửa BFC ko để em chở đồ theo và gời tiền cho bác luôn ạ!