Hạng F
3/10/10
7.379
3.126
113
Previa Club
www.tanyplastic.com
Sau khi đoc hết bài viết ở link bên dưới, mềnh quyết đinh đi biển phơi nắng cho thât nhiều (da càng đen càng tốt) bởi đơn giản nghĩ rằng phu nữ thik đàn ông da đen.

http://vntinnhanh.org/che-trai-viet-quy-ba-tim-den-tay-den-de-sung-suong.html

Gần 2 tuần lễ phơi mình ở vùng biển vắng (da ko thể đen hơn đươc nữa) mềnh đi thưc nghiêm ở "hiên trường" và nghiêm ra rằng, ngta (nhà báo) vì tế nhi, ho ko nói đến chữ Q . . . nên mềnh ngô nhân => bi giờ da đen thui - huhuuhuhhu

. . . thiêt là đau lòng wa đi ah:3dcuoi:
"Q" là chữ gì dzậy...?

Hạng F
3/10/10
7.379
3.126
113
Previa Club
www.tanyplastic.com
Beng beng...
Chiều nay 6g mời các bác làm cái cụng với bác Sang T&T từ Đà Lạt lạnh lẽo băng giá về thăm anh em Sì-Phố nhe!
Địa điểm em sẽ báo sau hoặc có bác nào có chổ nào thơm thơm hông?
Beng beng...

Hạng C
16/8/11
983
1.284
93
Beng beng...
Chiều nay 6g mời các bác làm cái cụng với bác Sang T&T từ Đà Lạt lạnh lẽo băng giá về thăm anh em Sì-Phố nhe!
Beng beng...
" Bò tơ 5 Sánh " ....... Tân An - Long An

• Like
Reactions: ngtatliem
Hạng F
3/10/10
7.379
3.126
113
Previa Club
www.tanyplastic.com
Beng beng...
Beng beng...
Thua... Giả kẹt đột xuất nên chờ khi nào giả hết kẹt lại! :p
Đi nuôi người bịnh mừ! :oops:

Hạng F
13/9/07
6.539
2.783
113
otosaigon.com
Nhớ ngày nào mới lấy Previa 9x, vì may mắn mua đươc chiếc xe mà người chủ trước đã làm cho nó tới nơi tới chốn, lúc đó mình đã cao giong hỏi các ban đồng môn trên điễn đàn: "Ủa?! Sao Previa bênh nhiều thế? Nghe nói đây là dòng xe khó chiu, đừng có mà táy máy tay chân nhé!"

Năm năm sau.

Nhân lúc thư giãn, lái xe đến ga-ra kêu thơ nâng gầm lên để tư mình kiểm tra tổng quát - oách chưa?!

Có 1 chút nhớt rỉ ra ở ca-te nhớt máy. Ối xì!!! 3 cái đồ quỉ này dễ òm. Liền bảo thơ: "Em khắc phuc chỗ đó cho anh"

Sau khi thơ tháo ca-te nhớt ra vê sinh & thay ron mới. Ráp lai. Bi giờ chiếc xe của mình mắc bênh kinh niên của Previa 9x.

Đố mấy bác là bênh gì?

PS: Kỳ này là phải tư lăn vào bếp rồi (có nghĩa là nằm ngữa dưới gầm xe đó. Hahaha)

Hạng B2
27/5/11
399
457
63
Bệnh Oil Level phải ko Bác! Nó cứ bơm nhớt vô mặc dù nhớt chr thiếu!

Hạng F
13/9/07
6.539
2.783
113
otosaigon.com
Bệnh Oil Level phải ko Bác! Nó cứ bơm nhớt vô mặc dù nhớt chr thiếu!
Ban đã đươc 100 điểm cho đáp án vừa rồi:3dtangqua:

Nghĩ thì ai cũng nghĩ là do Oil Level. Nhưng nếu đã thay cái khác vô rồi mà vẫn bi thì sao? Mêt mỏi thiêt chứ!

Sau 1 thời gian ngắn chờ đơi hàng viên trơ ko hoàn lai từ Cao ủy sửa xe LHQ (from Mr DdTuyen) cuối cùng hàng đã về và xe đã hết bênh. Trong quá trình chờ đơi, có 1 vài AE hỏi thăm & đông viên, mình mới biết bênh này chẳng fai của riêng ai. Cá biêt, có ông còn giân quá, cúp ống, tháo bình nhớt phu ra khỏi xe cho khỏi chướng mắt luôn:D . . . và mềnh đã hứa giúp anh í trả về nguyên bản khi anh í hết giân cái bình nhớt phu:p

Đoc mới thay, cái thuở ban sơ mấy AE đi trước mêt mỏi với nó ntn:
https://www.otosaigon.com/threads/xe-previa-nha-em.1537034/

• Like
Reactions: Previa1996