Hạng F
3/10/10
7.379
3.126
113
Previa Club
www.tanyplastic.com
Cái này hay nè!
Xe em trước đây xem tivi "chùa" nên nhà đài thường khuyến mãi thêm hôt é trên màn hình. Bưc - tháo ra luôn!
Mình có thể nối dây thu tín hiêu của tivi vào angten (theo xe) ko bác?
Chi phí cho tất cả ước chừng là . . . ?
Tui là thuê bao lâu năm nên nó tặng, tính ra đâu có tốn đồng nào! :D
Anten của nó là 1 tấm mỏng có thể bắt ở ngoài rồi kéo dây vòng xuống capô trước. Cũng để hôm nào thử gắn anten xe có sẵn vô coi sao.

Chỉnh sửa cuối:
Hạng F
13/9/07
6.539
2.783
113
otosaigon.com
Tui là thuê bao lâu năm nên nó tặng, tính ra đâu có tốn đồng nào! :D
Anten của nó là 1 tấm mỏng có thể bắt ở ngoài rồi kéo dây vòng xuống capô trước. Cũng để hôm nào thử gắn anten xe có sẵn vô coi sao.
Kết quả hình ảnh & âm thanh của tv gắn vô xe khi chay ntn rồi bác? (Video bên fb thể hiên lúc xe đang dừng)

Hạng F
13/9/07
6.539
2.783
113
otosaigon.com
View attachment 713561
Sắm em siêu xe mui trần này đi, sửa chữa dễ lém các Bác !
Người ta đồn rằng, mấy bác tài điều khiển dòng xe này thì chỉ sau 1 thời gian ngắn, sẽ có đươc Ngũ chi dài và đep. Điều đó có đúng ko bác?. . . em nghe mà thấy thik quá đi ah.

--------------------------------------------------------------------------------------

Giải thik từ ngữ:

Trong sách Thuât tướng số, ngta có đề câp đến vân số của người sở hữu Đoản ngũ chi (ĐNC).
Vây, Đoản ngũ chi là gì? Có thể hiểu nôm na là năm cái chi của người ấy ko đươc dài - khúc này dễ hỉu hén?! Khúc dưới hơi trừu tương 1 chút xíu;)

Đàn ông sở hữu ĐNC thì chắc ai ai cũng lờ mờ hiểu đươc (?!) Vây, phu nữ có tướng ĐNC thì cái chi thứ năm là cái gì? . . . khó rồi đây!!

Xin thưa! Người sở hữu tướng mao ĐNC (ở cả Nam & Nữ) là người có: 2 tay, 2 chân và . . . cái cổ đều hơi ngắn - chứ hoàn toàn ko phải là cái mà Quý vi (nãy giờ) liên tưởng trong đầu nó bi ngắn!!! Như vây là chủ quan nghen. Bởi biết đâu anh í tuy hơi nùn nhưng lai dùng phu tùng 9 hãng?!

Người có ĐNC thường hâu vân rất tốt.

PS: Mình iu cái đep, nên thik phu nữ cái zì cũng dài:) nhưng mà đừng có dài wa. . . vì cái ngũ chi của mềnh cũng ko đươc dài lắm ah:D:p

Chỉnh sửa cuối:
  • Like
Reactions: DANG THIEN AN
Hạng C
16/8/11
983
1.284
93
Người ta đồn rằng, mấy bác tài điều khiển dòng xe này thì chỉ sau 1 thời gian ngắn, sẽ có đươc Ngũ chi dài và đep. Điều đó có đúng ko bác?. . . em nghe mà thấy thik quá đi ah.

--------------------------------------------------------------------------------------

Giải thik từ ngữ:

Trong sách Thuât tướng số, ngta có đề câp đến vân số của người sở hữu Đoản ngũ chi (ĐNC).
Vây, Đoản ngũ chi là gì? Có thể hiểu nôm na là năm cái chi của người ấy ko đươc dài - khúc này dễ hỉu hén?! Khúc dưới hơi trừu tương 1 chút xíu;)

Đàn ông sở hữu ĐNC thì chắc ai ai cũng lờ mờ hiểu đươc (?!) Vây, phu nữ có tướng ĐNC thì cái chi thứ năm là cái gì? . . . khó rồi đây!!

Xin thưa! Người sở hữu tướng mao ĐNC (ở cả Nam & Nữ) là người có: 2 tay, 2 chân và . . . cái cổ đều hơi ngắn - chứ hoàn toàn ko phải là cái mà Quý vi (nãy giờ) liên tưởng trong đầu nó bi ngắn!!! Như vây là chủ quan nghen. Bởi biết đâu anh í tuy hơi nùn nhưng lai dùng phu tùng 9 hãng?!

Người có ĐNC thường hâu vân rất tốt.

PS: Mình iu cái đep, nên thik phu nữ cái zì cũng dài:) nhưng mà đừng có dài wa. . . vì cái ngũ chi của mềnh cũng ko đươc dài lắm ah:D:p
Em có đứa cháu đang giảng dạy bên Úc thấy em có siêu xe này nó bảo

" Danny Nguyen Chu Hau co nhu cau tuyen tai xe lai chiec "sieu xe" nay ko...neu co...niem tinh chu chau trong nha...chu tuyen con ve lam di hen.. luong khoang 10trieu/thang la con ve di lam ngay ne...hihihi....duoc lai "sieu xe" la tuyet voi ong mat troi luon ne... "

Em phải trả lời nó chạy siêu xe này rất khó chứ đừng có mơ .... he he he

" Hau QuangLong Cháu muốn lái được siêu xe này thì yêu cầu trước tiên là phải biết đi Honda 67, bài test là phải chạy 1 bánh honda 67 ( bốc đầu xe lên ) được 1 km
Hai là cặp giò ( cặp cẳng chân ) phải mạnh khỏe, linh hoạt vì khi điều khiển, đạp thắng, bẻ lái, ôm cua, chỉ sử dụng cặp giò này ( 2 tay chỉ vịn hờ & tăng ga thôi ).
Ba là phải biết luật giúp đỡ nhau của những những đồng nghiệp lái siêu xe này khi bị hư dọc đường, vướng lầy, chở nặng chạy & lên dốc không nổi ....
Bốn là phải học thuộc kí hiệu của lơ xe, đầu óc nhanh nhạy, mắt phải tinh nhìn xa 5 km ( để phát hiện trước các Anh Áo Vàng để mà núp, trốn ), nếu không thì cháu sẽ hãnh diện khi được các Anh lái moto dẫn đường cho ( để chạy về ......... đồn CA )

Vậy là điều 1,2 cháu không đủ tiêu chuẩn lái xe này rồi, lo tập trung giảng dạy đi ông Tiến Sỉ
Về Việt Nam chỉ đi chơi & nhậu thôi, tài xế thì để cui cầm lái chở ông đi chéc en hơn .... ! "