Hạng B2
24/10/14
293
248
43
HCM
Họ dựa vào từ ngữ để ngụy biện cho hành động của mình thôi. Khi làm nhiệm vụ được phép hóa trang,... Thật ra khi núp lùm bắn tốc độ thì không phải làm việc, mà là giống như đang đặt bẫy, vì mấy a chạy quá tốc độ không thấy nghĩ là không sao. Csgt thử đứng chần ngần ra đó ai dám vi phạm. Túm lại không núp thì thất thu, núp mới có người vi phạm. Phải xem lại chổ này: Núp mới có người vi phạm, công khai thì không có. Vậy nên núp hay công khai
Bác chạy đúng tốc độ thì chẳng ai bắn đc bác cả (Em không nói trường hợp cố tình gian lận, chỉnh sửa)
Bác chửi ngta vì bác chạy quá tốc độ mà bị bắn? Bác là người vi phạm mà
Nếu người ta ko ngụy trang, bác thấy thì chạy đàng hoàng, qua khỏi là bác lại chạy láo?
Nếu người ta ngụy trang, bác ko biết bắn đoạn nào---> chạy đàng hoàng
Chứng tỏ ngụy trang bắn tốc độ là có lợi cho xã hội.
Dám chạy quá tốc độ thì dám nộp tiền phạt, vậy mới là người quân tử các bác ah

• Like
Reactions: khanhhung and hmq
Hạng D
16/2/13
1.260
1.289
113
ĐỒNG NAI
Em thì xe chạy được bao nhiêu em đạp hết. Sợ chi mấy a hùng núp, bây chừ đâu phải ngày xưa thời chộng Mỵ mà chơi " dích ku")

Hạng B2
24/10/14
293
248
43
HCM
Em thì xe chạy được bao nhiêu em đạp hết. Sợ chi mấy a hùng núp, bây chừ đâu phải ngày xưa thời chộng Mỵ mà chơi " dích ku")
Vậy là bác không tuân thủ luật giao thông, không coi trọng tính mạng mình và người khác. Bác không có tư cách để chửi bác ah.
Mục đích bắn tốc độ là để ktra tốc độ xe chạy, ktra mà xuất hiện báo trc thì đâu còn là ktra nữa, họ bắn tốc độ đâu phải mục đích hù dọa cho người ta chạy đúng tốc độ.

• Like
Reactions: hmq and lebaoanh
Hạng D
16/2/13
1.260
1.289
113
ĐỒNG NAI
Đúng rồi bác, khi bít có ktra tốc độ em hok dám chại nhanh, khi thấy Csgt em cũng hok dám chại nhanh, còn lại là em chại hít ga lun. :3dcuoi:

Hạng F
23/3/12
9.246
19.451
113
TP. HCM
Điều kiện xã hội hiện nay là ở Việt Nam có quá nhiều tài xế khi không thấy bóng công an là chạy như ăn cướp, không coi tính mạng tài sản của người khác ra gì. Thấy bóng công an là ngoan như...
Điều kiện kinh tế là Việt Nam chưa đủ tiền gắn camera tất cả các tuyến đường. Chuyện bị bắn tốc độ xong năn nỉ đưa hối lộ rồi về lên mạng chửi xxx là điều kiện văn hoá của Việt Nam.
Chính cmn xác!
100 năm nữa với cái đà phát triển như hiện nay sợ ĐKKT, XH còn tệ hơn.

Hạng B2
6/11/15
368
672
93
Ủng hộ núp lùm, phản đối bắn bậy bằng đt hay iPad, không có tọa độ hoặc photoshop.
Ghét nhất mấy cha nội chạy hổ bao rồi khi thấy bóng CSGT thì thắng chúi nhủi, chạy rề rề dưới tốc độ tối đa cho phép cả 20 km/h, đường cho chạy bao nhiêu thì chạy bấy nhiêu chứ mắc gì phải sợ??? Chưa kể mấy xe đi ngược chiều thấy CSGT ở phía trước thì đá pha hay dùng tay ra hiệu cho nhau để giảm tốc độ nữa. Bởi vậy nên càng phải núp lùm để tóm hết mấy cha chạy hổ báo gây nguy hiểm cho những người khác.

Hạng D
1/11/09
3.153
2.182
113
37
Bình Dương
Hóa trang, bắn tốc độ cũng là 1 biện pháp đảm bão an toàn giao thông.
Các lái xe cứ tuân thủ quy định khi tham gia giao thông thì núp hay đứng hiên ngang thì có gì khác nhau? Người ta làm việc người ta, các bác làm việc các bác, không sai sao sợ?
Chỉ có những ai không chấp hanh, canh me csgt thay vì chấp hành biển báo.

• Like
Reactions: ntt61 and nvdoan195