Status
Không mở trả lời sau này.
Hạng D
27/2/06
4.993
4.410
143
47
Puma Far East
www.puma.com
RE: Chùm ảnh 3 chiếc Siêu Xe hàng đầu tại Sài Gòn - P2

Vào ngày 15/11/2007 tức thứ Năm này, bác Lơ nhớ chuẩn bị súng ống sẵn nhé, sẽ có cuộc hội ngộ của toàn thể các anh tài, em cũng ráng đu coi sao? Hẹn gặp bác Lơ nhé

bmw
Hạng B2
30/9/03
135
0
0
39
BacTon City
cafebuon.net

Trích đoạn: otosaigon

em thấy bác Lơ có vẻ thích 2 em Fè hơn thì phải, tội nghiệp em Lamb quá

Không dấu gì bác, do tấm kính nhỏ ngay góc chữ A của Lambo bị nứt và đang dán bằng băng keo nên không thể chụp cận cảnh, chắc tuần sau phải order hàng gấp về thay thế. Sự cố xảy ra vào tối qua khi bò đang tung tăng ăn cỏ trên đường Tô Hiến Thành, gặp mấy thằng mấy dạy nó ngắm bò đẹp xong.. quay lại định xơi cái "tai" hậu của bò.. nhưng do "tai" bò.. nổi tiếng gân guống nhiều .. nên bọn khốn nạn không bẻ được.. và kết quả tai bò đập ngược lại làm nứt tấm kính góc chữ A..:D.

Đúng là bọn khốn nạn, gặp "bò" mà nó cũng chẳng tha! :D
thế bác chủ xe không tẩn cho bọn chúng một trận à bác? hoặc bắt trói lại sau xe và tra tấn bọn chúng bằng ..âm thanh[&:][8D][8D]:D

Hạng B2
5/12/06
213
0
16
48
SondAuto.Blogspot.com

đề nghị sau không để mấy bác tài tay lái chưa lụa đừng ngồi lên xe này nhé ... khuyến cáo của nhà sản xuất đấy

Chùm ảnh 3 chiếc Siêu Xe hàng đầu tại Sài Gòn - P2

ai đời lái fe mà vẫn cần có phụ xe ... chết không ... e đùa 1 tí .... bác tài đừng giận e

Last edited by a moderator:
Hạng D
9/1/06
2.596
11.560
113
HCM

nhìn F430 thì F340 vứt đi là vừa. Nhưng nếu vứt thì nói trước để em đón nhé.:D Ước gì..em ở đây giờ này...;)

Status
Không mở trả lời sau này.