Status
Không mở trả lời sau này.
Hạng B2
26/12/06
205
0
16
Sài Gòn hoa lệ
RE: Chùm ảnh Lambo Gallardo SE mới về!

Oài, thanks bác Lơ nhìu...bác đã có những hình ảnh cực kì nóng hổi và thông tin kịp thời cho a e OS...Nhưng nhìn hình này vẫn chưa đã vì vẫn còn hình ảnh nhí nhố của các bác dán kính xe...Hôm nào bác làm lại một show ngoại thất và nội thất chíêc Lambo Gallardo SE này cho a e OS thưởng thức nha bác....thanks bác trước...

Vậy là sắp tới sẽ có hình ảnh một chuồng nhốt 2 con bò và 2 con ngựa...he he he..Hồi hộp và háo hức chờ đợi những hình ảnh đẹp và độc từ bác đấy...

Hạng D
10/4/06
1.722
143
63
44
Tp mang tên Bác

sao bác lơ hok lấy cái logo otosaigon chấm cơm dán lên hãy chụp cho nó đẹp

Hạng C
4/4/07
568
1
16
36

ôi nhìn đẹp wá ! đúng là khủng long tới sài gòn , nghe tiếng pô em này xong mún ngất luôn . thanks bác lơ!!

Hạng B2
8/6/07
133
0
0
53

Trích đoạn: luckeluku

ôi nhìn đẹp wá ! đúng là khủng long tới sài gòn , nghe tiếng pô em này xong mún ngất luôn . thanks bác lơ!!
Nghe tiếng pô ở đâu vậy bác???
Tình hình thi nhau nhập xe khủng long như thế này thì khối chú phải chết vì đau tim (trong đó có em)[:eek:]

Hạng F
10/3/07
9.466
34
48
somewhere I belong

ô thế lại vẫn là 1 chủ ạ??? sao bác ý ko nhập hẳn 1 em Murcielago hay 1 em Gallardo nhưng cửa mở kiểu vertical cho khác biệt nhỉ??? hay bác này định sưu tập dần cho đủ bộ các dòng Lam và Fer đây???
nhưng em SE này có nắp động cơ trong suốt nhìn đẹp thế ^_^

Hạng B2
26/12/06
205
0
16
Sài Gòn hoa lệ

Nếu quả đây cũng chung 1 chủ thì quá khủng rồi...mà sao bác này ko nhập về chiếc Lambo mà cửa Vertical nhỉ, nhìn hoành tráng hơn.......

Như vậy có thể thấy số lượng siêu xe tập trung ở Sài Gòn nhiều hơn hẳn so với bất cứ thành phố nào của Việt Nam các bác nhỉ ???

hí hí, tự hào là một người Sài Gòn...he he he

Status
Không mở trả lời sau này.