Hạng D
12/9/06
4.567
20
0
58
Sài Gòn
RE: Chùm ảnh những pha bóng của OTC phần 2!

Trích đoạn: yeucars

Nhân có vài kiểu ảnh nghệ thuật, em xin bình lọan tí về mấy bác mà em ấn tượng nhất:
Bác Bích: Già , dẻo , dai + fair play . Thắng bác Thang ESC mà vẫn ngồi tiếc hùi hụi cho đối thủ và hết lời khen ngợi :D.
Bác Vinh : Sao bác này không làm Model nhỉ ;) , lối đánh hào hoa và mạnh mẽ . Bác mà gặp VN Idol ở chung kết có phải hay không.
Bác Anhchítem : Có thể nói là Trương tam Phong của OS, lấy nhu thắng cương , rất điềm đạm.:D
Bác Thang ESC : Nghe bác Duy siena quảng cáo rồi nhưng hôm qua mới thấy, mịa ơi , cú giao banh em thấy xẹt lửa đằng sau luôn :mad::mad:, các cú khác cũng tốt ( hỏi bác ấy có đánh thường không thì bác ấy nói là chơi vãng lai không à , bác này mà úynh đều hàng tuần thì chắc AE [:'(]:mad:[:'(] )
Hôm qua có bác nào cầm 1 trái banh bị bể , chắc là tác phẩm của bác này roài.
Bác Cườngđen ( bạn Anhchítem ): Giao 2 banh mạnh như 1 ( bác này chắc thần tượng Pete Sampras ).
May là tui không tham gia, có chắc mọi người kêu là được xem tấu hài miễn phí. Mấy bác đánh kinh quá, bay cứ như chim thế kia. Bái phục.

Trích đoạn: trungnghia

Nhân có vài kiểu ảnh nghệ thuật, em xin bình lọan tí về mấy bác mà em ấn tượng nhất:
Bác Bích: Già , dẻo , dai + fair play . Thắng bác Thang ESC mà vẫn ngồi tiếc hùi hụi cho đối thủ và hết lời khen ngợi :D.
Bác Vinh : Sao bác này không làm Model nhỉ ;) , lối đánh hào hoa và mạnh mẽ . Bác mà gặp VN Idol ở chung kết có phải hay không.
Bác Anhchítem : Có thể nói là Trương tam Phong của OS, lấy nhu thắng cương , rất điềm đạm.:D
Bác Thang ESC : Nghe bác Duy siena quảng cáo rồi nhưng hôm qua mới thấy, mịa ơi , cú giao banh em thấy xẹt lửa đằng sau luôn :mad::mad:, các cú khác cũng tốt ( hỏi bác ấy có đánh thường không thì bác ấy nói là chơi vãng lai không à , bác này mà úynh đều hàng tuần thì chắc AE [:'(]:mad:[:'(] )
Hôm qua có bác nào cầm 1 trái banh bị bể , chắc là tác phẩm của bác này roài.
Bác Cườngđen ( bạn Anhchítem ): Giao 2 banh mạnh như 1 ( bác này chắc thần tượng Pete Sampras ).
May là tui không tham gia, có chắc mọi người kêu là được xem tấu hài miễn phí. Mấy bác đánh kinh quá, bay cứ như chim thế kia. Bái phục.

Chán bác quá....đánh là phụ thôi....vậy mà khg lên chơi...em đánh cũng ẹ thấy mồ:D

Hạng B2
12/3/07
153
0
16

Mấy bác đánh kinh quá, bay cứ như chim thế kia. Bái phục.
Bay như chim nên bóng cũng bay .........như chim lun!!!:D
Bác TamPhan múa giỏi ghê ! ( hông bít hồi nhỏ có học múa hông dzậy ta ???[8|]:D)

Hạng B2
8/11/07
367
1
0
53
Vietnam

Trích đoạn: OS Help Desk

Mấy bác đánh kinh quá, bay cứ như chim thế kia. Bái phục.
Bay như chim nên bóng cũng bay .........như chim lun!!!:D
Bác TamPhan múa giỏi ghê ! ( hông bít hồi nhỏ có học múa hông dzậy ta ???[8|]:D)
Hổng phải là học múa đơn thuần đâu Bác, mà là học múa Ba- lê. :D:D:D

Hạng C
3/12/07
843
4.854
93
CAN THO

Bác "lơ xe" chụp Pro qua! biết sớm em làm vài kiểu cho pác chụp..hehehe.. Cám ơn vì những tấm hình của pác..

Hạng B1
22/8/07
90
0
6

hình như bác này là bạn bác Tamphan áo đỏ đang thi giải "tennis bắt bướm" í mà....

Hạng D
23/9/06
2.949
491
83
40

Trích đoạn: vinh

Nghe bác nói mà e cứ tưởng bác nói ai không à[8D]

Thật ra trình độ của e chỉ có vậy thôi. Bác VN Idol vô địch là xứng đáng rồi. Cả bác Seaman nữa, đánh cũng rất tuyệt. Tiếc cho bác Seaman quá:mad:
E cũng tiếc cho bác Seaman quá ! :):)