Hạng F
29/10/16
11.601
22.285
113
Pháp
Bảo hành bảo trì thì Vinfast ký hợp đồng với hãng khác rồi => khỏi lo cho khách mua

Khách mua chỉ lo là: có an toàn ? có hư vặt ? có bị trục trặc cần đem xe đến sửa ?

Nhà giàu có nhiều options để đi, nhà nghèo chỉ có 1 xe .

1 - Bác nên nhớ là làm đồng móp méo , thay bánh thì tạm được chứ linh kiện ngoài như kính gương, thậm chí nội thất, lấy đâu mà ra
2 - Em chỉ cần hư đâu đem đúng garage của nó là OK, ngay cả garage ngoài
3 - Giàu nghèo có thể 1 xe ở VN , nhưng Âu /Mỹ mỗi người 1 xe là bình thường đôi khi còn +1 (reserve), khác là xe cũ, xe mới, xe bình dân hay xe sang thôi , nhà nào lại không có xe bác ?
4 - Câu "có bị trục trặc cần đem xe đến sửa" ....ở đâu :):):)
5 - Vậy theo bác thì xe sau nầy sẽ là VF hay không ?
6 - Bảo hành thế nào khi xe nằm tại chổ
7 - Em chưa nói đến bảo hiểm, nếu bác thử hỏi bảo hiểm Mỹ thì thế nào ? còn em hỏi thì nó chưa tìm ra loại xe đó trên list xe đang vận hành ...
Xe điện ko lo kẹt xe với hết pin nha thầy, lo cái này hơn. Vẫn chưa rời khỏi vũng tàu đc View attachment 2865029
Chưa gì hết mà báo lỗi rồi bác ??? nhớ cho thêm cái nút như các máy vi tính ...và restart là xong :):):). Cấm bắt chước ý kiến em nha, có copyright rồi ..

Chỉnh sửa cuối:
Hạng D
28/6/07
2.811
1.788
113
Mới thấy 1 chiếc VF8 màu đỏ trên xe cứu hộ ở vòng xoay an lạc nhưng kg kịp chụp

Hạng D
14/1/11
1.324
7.456
113
Chắc để xe ngoài nắng nên bị cảnh báo này. Giờ đợi xe nó mát thì khả năng lại chạy được.
Giống iphone vậy hả anh? Nóng quá nó tắt máy không cho xài luôn!
Vậy nói ku trúc chạy mua cục nước đá bỏ vô dàn gầm cho mau nguôik!

• Haha
Reactions: microlhq
Lộc Phát
2/9/17
1.375
21.647
113
35
Có tiền mà rước cái bực vào thân thì quả là quá can đảm a ạ.
Nhờ có thanh niên Trúc cnl mới có fim hay xem nè.
Mai mốt kiếm tiền du tút lấy lại mấy hồi. Hổng chừng còn đc vin phét mời về đầu quân trả lương khủng. Nhất thần Cu.

Hạng D
30/12/18
1.371
30.343
193
33
Mới gọi cho anh V nói ảnh làm cái nút Reset như con PC bỏ ngay chỗ Lái.
Yên tâm rùi nha cu :) khỏi mắc công tháo cọc bình nữa mai mốt giữ 10s thôi

há há há
Quan trọng là cái bình yếu anh ơi, em nhớ là hình như đám bạn ngồi lên vọc mà ko chạy xe nó mới yếu bình, giờ reset kiểu tắt sensor thôi, mịe mấy con sensor chỉ cần chênh volt xíu là nó chạy tùm lum.