Hạng C
25/7/11
840
51.530
93
Anh em can lấy vợ em có lấy đâu kaka, nói chứ có vẻ như vậy thật. Xe vẫn chưa tắt hẳn, hoặc cần sạc thì lại sạc ko đc,,cục pin to đùng mà để ác quy cạn dẫn đến lỗi, chắc phải đổi bình sạc sâu của merc may ra, bản chất xe ko cần dòng lớn, nhưng cần dòng lâu dài. Giờ em đang nghĩ tới tất cả phương án phá sản của dòng xe. Tới lúc đó coi như có 5k con xe chạy long nhong ngoài đường, giang hồ tha hồ mổ sửa, chắc bác phải bung bộ source code ra cho 1 bên khác, hoặc đc open mịe hết api cho anh em nghịch chứ khóa vậy thì vứt xe.
Làm con xe opensource đầu tiên trên thế giới nhỉ, chỉ ko biết license bọn kia cho ko
ảnh chỉ có integration chứ làm gì có quyền khác mà open này ỏpen nọ

Đã nói với chú ở ngay lần đầu, vấn đề đơn giản nằm ở thời gian.

gần 30 cái components tổ hợp, nó chạy với thằng A ko có nghĩa nó work được với thằng B..

Với thời gian rush thì chỉ có thể mua nguyên full set full sw + hw rồi thay từ từ.

Vấn đề EV nó éo phải cái smartphone hay cái xe 2b điện vi ko có thằng nào bán fullset cả.

Nếu ảnh chờ bọn G hay bọn Apple nó ra full platform rồi dev trên đó thì ổn đằng này ảnh ko chờ nỗi.

Anh vẫn nghĩ nếu có tiền đổ liên tục thì chừng 2 năm mọi thứ sẽ ổn. Vấn đề đó không phải là style của ảnh và ảnh cũng ko thể chờ nỗi.

Tesla mất 10 năm ít nhất và nằm ở vị thế dẫn đầu với quỹ nhiều vô kể bên đó để có được ngày hôm nay.

Còn 2 3 năm thì quên đi ...

Hạng D
30/12/18
1.371
30.608
193
33

gần 30 cái components tổ hợp, nó chạy với thằng A ko có nghĩa nó work được với thằng B..

Với thời gian rush thì chỉ có thể mua nguyên full set full sw + hw rồi thay từ từ.

Vấn đề EV nó éo phải cái smartphone hay cái xe 2b điện vi ko có thằng nào bán fullset cả.

Nếu ảnh chờ bọn G hay bọn Apple nó ra full platform rồi dev trên đó thì ổn đằng này ảnh ko chờ nỗi.

Anh vẫn nghĩ nếu có tiền đổ liên tục thì chừng 2 năm mọi thứ sẽ ổn. Vấn đề đó không phải là style của ảnh và ảnh cũng ko thể chờ nỗi.

Tesla mất 10 năm ít nhất và nằm ở vị thế dẫn đầu với quỹ nhiều vô kể bên đó để có được ngày hôm nay.

Ảnh đại diện cho đế chế VN cmnr giờ ảnh sụp thì bik sao,,chắc phải đc bảo kê như Samsung Hyundai thì may ra, em nghĩ bài cuối là công ty vốn nhà nước góp vô, kiểu fpt vậy ảnh làm con xe option đúng kiểu vn thích. Cái gì cũng đc khen, chỉ có là đứng ngắm thôi, mỗi con xe đều có số thứ tự e34 là 7k vf8 con em là 2k mà sao vẫn all in bán xe ra trong khi càng bán càng lỗ, hay là quyết ipo thật

Hạng D
30/12/18
1.371
30.608
193
33
Hạng D
29/6/15
4.922
15.822
113
40

Bên tụi mọi trắng ko có thánh Gióng, ở ta 1 buổi thánh Gióng ăn sạch đồ ăn là quét cả vạn quân xâm lăng. Chắc Bác e nghĩ VF chỉ cần nạp đủ card là nó lớn, và mạnh như thánh Gióng năm xưa thôi.

Hạng D
23/8/15
1.782
26.939
113
55
Xe điện ko lo kẹt xe với hết pin nha thầy, lo cái này hơn. Vẫn chưa rời khỏi vũng tàu đc View attachment 2865029
Bỏ ra cả tỉ để có được kinh nghiệm như thế này à? Mà nó báo lỗi như vầy có phải thực lỗi hay do hệ thống điều khiển bị malfunction?