Chủ xe Mazda BT-50 có nên đốt xe hay không?

• Total voters
    199
Hạng D
24/3/15
1.508
2.754
113
Lâm Đồng
www.otosaigon.com
Mới chạy thử con Colorado đập thùng 10 ngày nay trên Lâm đồng, có vẻ ngon, đầm chắc hơn BT50 (ý kiến cá nhân)
Sau khi chạy thử gần hết các loại pickup mình quyết định cưới Triton - chưa hề thử qua lần nào và... ĐÓ LÀ QUYẾT ĐỊNH SÁNG SUỐT. Hài lòng 100%;):p:D
Chủ xe MAZDA BT-50 sẽ đốt xe vì công lý

Hạng D
4/7/09
4.244
7.243
113
Sài Gòn
Thì mazda hỗ trợ chứ ko đền cái xe mới đâu.bác coi trang 32 đó. Hư món nào nó thay món đó .

Hạng F
18/2/13
5.654
13.861
113
Saigon & Dalat
Sau khi chạy thử gần hết các loại pickup mình quyết định cưới Triton - chưa hề thử qua lần nào và... ĐÓ LÀ QUYẾT ĐỊNH SÁNG SUỐT. Hài lòng 100%;):p:D
View attachment 1548391
Em thấy con triton dáng ẻo lả thấy mồ, chạy thì cũng bình thường thôi. tại bác lấy xe mới thì xe nào mà không ngon.
Thật ra nếu lấy xe đa công dụng, vừa đi công việc/ vừa đi gia đình/ và đi dã ngọai, thì Navara VL và Triton Mivec 4x4AT là lựa chọn có lẽ hợp lý nhất.

• Like
Reactions: Ca Rong
Hạng D
24/3/15
1.508
2.754
113
Lâm Đồng
www.otosaigon.com
Klq nhưng bác de vào chuồng chật thế này thì làm sao mở cửa, nhớ triton đâu có sunroof để leo lên mui :p
:D:D:D nhà có nhiu đó thui bác, 2.5m. Tới cổng là tất cả xuống xe, lái xe de vào vẫn còn 40cm bên tài mở cửa :p:p:p
Cơ mà cũng đậu được con xì po 1T phía sau vs con này, nếu tiết kiệm tí nữa thêm con coupe vẫn đóng cửa lại được ;)

Hạng D
24/3/15
1.508
2.754
113
Lâm Đồng
www.otosaigon.com
Em thấy con triton dáng ẻo lả thấy mồ, chạy thì cũng bình thường thôi. tại bác lấy xe mới thì xe nào mà không ngon.
Nhìn bề ngoài nó như tiểu thư thế chứ nội công khá tốt, tay lái nhẹ, xe đầm, tăng tốc có quả VGT vô đối (thốc ga là dính ghế :D) - Ranger vs BT50 mới mình chạy qua hết rồi - nặng nề vs tầm nhìn không ngon chưa kể độ chế nghịch ngợm điện đóm hay phải đi xóa lỗi ECU lắm, em Triton này mới về mình banh hết ra nghịch ngợm từ bình đèn kèo còi vô tư chả sao cả. Sướng :p:p:p