Hạng B2
24/8/20
185
259
63
35
Thiệt ra bác trách đl cũng tội họ, vì Họ đâu làm gì đc, trách là trách thằng hãng thôi. nó muốn ăn mà méo muốn mua đồ ăn. còn xe thì thực tình hãng nào chả có xe xấu xui mình dính phải xe đó thôi.
Chủ xe Ranger đánh giá ra sao về Ford Ranger 2022 thế hệ mới vừa ra mắt?

Tỉ lệ nó lỗi nhiều hơn hãng khác, không riêng Việt Nam mà Thái hay Úc cũng thế. Thái nó bh 10 năm cơ

Hạng C
25/11/21
601
14.875
93
Ranger vãn cứ bán phà phà, chấp hết mấy đứa moi móc, mặc kệ những kẻ rình mò, ai không thích thì cứ đi mua xe khác, TT thiếu gì xe, việc gì cứ phải kêu gào , rên rỉ, ỉ ôi giùm cho người khác ?? .:eek::confused:

• Like
Reactions: ThuanKing
Hạng C
9/4/18
637
509
118
35
Màn trên xe là màn hình thông tin chứ k có phục vụ truyền thông giải trí đâu. còn muốn xem video lại phải đấu đầu android, Root điện thoại.
E đâu nói thông tin giải trí gì đâu bác

Hạng B1
3/1/16
56
61
18
46
Ranger vãn cứ bán phà phà, chấp hết mấy đứa moi móc, mặc kệ những kẻ rình mò, ai không thích thì cứ đi mua xe khác, TT thiếu gì xe, việc gì cứ phải kêu gào , rên rỉ, ỉ ôi giùm cho người
Bác nói làm em nhớ đến câu gì gì “.... , đoàn người cứ tiến” ấy, Mặc ai ỉ ôi, doanh số nó top 1.

Hạng C
9/4/18
637
509
118
35
Bác nói làm em nhớ đến câu gì gì “.... , đoàn người cứ tiến” ấy, Mặc ai ỉ ôi, doanh số nó top 1.
E ko đi ford, cũng ko biết cái vụ hộp số hay chảy nhớt gì, nhưng đọc comment này e thấy có nhiều người mê muội ghê. Kiểu nó lỗi gì kệ mẹ nó mình sướng trước cái đã, ai làm gì làm, lỗi xíu cắng răng nhắm mắt chịu đựng là dc. Có ai thấy như vậy ko kaka

• Like
Reactions: tranthanhnam243
Tao confirmed
Hạng B1
3/8/20
84
6.881
83
Tình địch của anh ngày xưa nó chạy Ford và vớt mất cô bạn gái tình đầu đúng không anh? Hoặc anh là sale của Triton hay Hilux?
Thấy có mỗi cái hình này chỗ nào bàn về Ranger là anh hăm hở đem ra thảy vô à.

Hạng B2
24/8/20
185
259
63
35
Tình địch của anh ngày xưa nó chạy Ford và vớt mất cô bạn gái tình đầu đúng không anh? Hoặc anh là sale của Triton hay Hilux?
Thấy có mỗi cái hình này chỗ nào bàn về Ranger là anh hăm hở đem ra thảy vô à.
Haha, con xe lỗi có hẳn 1 group trên face thì cho anh em thấy thôi chứ mình chạy be đê 50 chục

• Haha
Reactions: Tao