Hạng B2
25/8/17
303
144
58
38
giá ok rồi đo , nhưng dịch vụ bảo hánh , lk thay thế lại là chuyện khác , e nhớ con xe máy suzuki trc quá , thay thế ko có mà mắc kinh .

Hạng D
9/1/16
1.648
3.198
123
48
Sài Gòn
Cảm nhận của người mua xe lần đầu giống mình, thấy hợp nhãn là mua thôi. Mình là dân thiết kế, chọn xl7, không chọn Xp (thấy cái cần số là đi về luôn, thêm cái thiết kế choai choai nữa). Còn cảm nhận lái thế nào, đi ra sao, kkk, đợi đổi con thứ 2 thì mới dám múa với các bác ở đâu. Chúc bác chủ xe hạnh phúc và bình an với sự lựa chọn của bản thân.

Hạng B2
14/12/15
278
295
63
Về mặt thiết kế thì XL7 hài hoà, thuận mắt hơn là Xpander, đèn đón các kiểu thấy cũng đẹp hơn. Và 1 điểm nữa là có cạnh tranh mới có phát triển, XL7 về thì Mit k thể ngồi yên để nó hút bớt khách được, giảm giá hay tăng option gì đó... Chờ xem :D

Hạng C
28/2/15
980
690
93
39
giá ok rồi đo , nhưng dịch vụ bảo hánh , lk thay thế lại là chuyện khác , e nhớ con xe máy suzuki trc quá , thay thế ko có mà mắc kinh .
vô hãng có hết bác, chỉ là nó mắc pà cố luôn

Hạng D
25/6/16
2.126
1.832
113
Em đăng nhập trước tiên là để thả Like cho Bác nè.
Sau nữa là ủng hộ quan điểm nhất quán của Bác mua xe cho mình mà ko phải mua theo phong trào, ko phải mua xe theo nhiều anh hùng mạng gợi ý, cũng không phải chọn loại thương hiệu thế nào sau khi bán ít thua lỗ hơn,...
Chúc mừng Bác chủ có chiếc xe mà làm hài lòng cả gđ !

• Like
Reactions: Step 1st
Hạng D
23/2/09
1.376
8.048
128
bài viết tốt, đúng tâm lý người mua xe!
xe chỉ là phương tiện di chuyển, các tiêu chí đặt ra là phù hợp, có người sẽ xếp thứ tự ưu tiên khác nhau;
đây cũng là kinh nghiệm cho người mua xe lần đầu!
con xe này khá phù hợp tại Vn, nơi mức độ lội cũng cao như đi đường! tải vừa đủ, an toàn vừa đủ, hưởng thụ vừa đủ luôn!

• Like
Reactions: Step 1st