Hạng D
5/8/04
1.963
10
38
Kẻ Chợ
Em cũng "thèm" như Bác. Trước đây vì ít đường xá, cầu kết nối với PMH nên thấy vắng vẻ, yên tĩnh, đường xá không đông như trục NLB bây giờ. Ở đường nội bộ bên khu Nam thỉng thỏang cũng có XXX quần thảo, chán!
Love_BMW nói:
XXX dạo này can thiệp sâu vào PMH quá hết NVL , NLB giờ đến đường nội bộ. Thích PMH ngày trước quá, đô thị không chính quyền nhưng mọi thứ vẫn đâu vào đấy.

Tập Lái
20/9/10
8
0
0
40
ghê quá bác lap ơi, nó đâu có liên quan đến đường PMH, làm em nhỏ giật cả mình
Chú Ý các đường nội bộ trong khu vực Phú Mỹ Hưng

lapleevawn nói:
Thu post hinh cac Bac thu loi nhe.

Bản đồ đất nước Camphuchia, các Bác cho comments nhé
Chú Ý các đường nội bộ trong khu vực Phú Mỹ Hưng

Hạng D
13/10/09
2.220
19
38
HCM
haonguyen nói:
xichlo_HN nói:
haonguyen nói:
không những đậu xe bậy mà còn chạy ẩu , vượt đỏ . E gặp ít nhất 3 lần , đặc biệt biển số 29/30 ! bó tay.

Tôi cũng đi biển 30 đây nhưng chẳng bao giờ vượt đỏ cả, mà cũng thấy nhiều xe biển các tỉnh khác cũng vượt đỏ trong PMH. Đề nghị bác viết công bằng một chút.:mad:
Sorry bác, như vậy bác không thuộc những xe e từng gặp. E không có ý quơ cả nắm.

Em cũng biển 29, xanh còn 3s là em dừng.

Hạng D
10/10/09
4.178
720
113
Bác dừng khi xanh còn 3s ở sg,vậy chắt đuôi xe của bác nát bươm?

Hạng D
13/10/09
2.220
19
38
HCM
NGUYEN T nói:

Vâng em nhường bác đi trước, chẳng cố làm gì 3s, Mông vợ hai em vẫn tròn trịa lắm, SG chẳng có anh nào chịu hôn.

Hạng D
10/10/09
4.178
720
113
Freeway sonata nói:
NGUYEN T nói:

Vâng em nhường bác đi trước, chẳng cố làm gì 3s, Mông vợ hai em vẫn tròn trịa lắm, SG chẳng có anh nào chịu hôn.
Có lần em dừng khi đèn vàng chưa kịp sáng,nhìn vào gương chiếu hậu(thói quen từ khi chạy xe ở sg),thấy 1 em xe khách loại 46-47 chỗ gì đó,không thèm giảm tốc độ,lao sầm sầm và mông vợ 2 em,còn khoảng 10 met gì đó,em xe khách này liệng 1 cái thật ngoạn mục sang line bên cạnh và vượt đèn đỏ!
Hôm đó em lạnh hết chân tay khi nhìn vào gương chiếu hậu,ngồi cứng đơ người đợi....... 1 tiếng ..ầm!Cũng may mà đường vắng,bác tài xe khách lách vội được,và cũng may là bác tài đó lụa lắm mới không gây tai nạn!
Khi mới về sg,mông vợ 2 em nát bươm,vì em chạy rất đúng luật,giống như ở nước ngoài,nhưng khi đó em chưa có kinmh nghiệm nên thường phanh hơi gấp.Sau này,quen rồi,biết cách dừng hơn!
Mông vợ 2 bác còn nguyên vẹn,chứng tỏ bác giỏi!

Hạng D
25/6/09
1.674
10.183
113
Freeway sonata nói:
haonguyen nói:
xichlo_HN nói:
haonguyen nói:
không những đậu xe bậy mà còn chạy ẩu , vượt đỏ . E gặp ít nhất 3 lần , đặc biệt biển số 29/30 ! bó tay.

Tôi cũng đi biển 30 đây nhưng chẳng bao giờ vượt đỏ cả, mà cũng thấy nhiều xe biển các tỉnh khác cũng vượt đỏ trong PMH. Đề nghị bác viết công bằng một chút.:mad:
Sorry bác, như vậy bác không thuộc những xe e từng gặp. E không có ý quơ cả nắm.

Em cũng biển 29, xanh còn 3s là em dừng.

Xe em biển 29. Chưa bao giờ biết vượt đèn đỏ. Kể cả ngoài HN hay trong này. Biển số không nói lên được gì đâu bác