Hạng D
27/9/05
1.703
1.795
113
RE: Chú ý các xe container

bữa trước có ngồi nói chiện với mấy bác tài xe Cont thì họ nói khi xe con ( 4 chỗ ) chạy sau xa họ thì họ thấy nhưng khi chạy song song thì họ không thấy gì hết nên mấy bác đó kêu khi gặp cont thì fại dzọt cho thật lẹ vì nêu chạy song song hay sát đầu xe thì họ cũng sẽ ko thấy

Hạng C
29/7/06
511
18
18
46
Tp.HCM
www.otosaigon.com

Trích đoạn: nguoikhonglo

bữa trước có ngồi nói chiện với mấy bác tài xe Cont thì họ nói khi xe con ( 4 chỗ ) chạy sau xa họ thì họ thấy nhưng khi chạy song song thì họ không thấy gì hết nên mấy bác đó kêu khi gặp cont thì fại dzọt cho thật lẹ vì nêu chạy song song hay sát đầu xe thì họ cũng sẽ ko thấy

Có lẽ xe của mấy bác đó bị hỏng gương chiếu hậu ?!?![:-]

Hạng D
27/9/05
1.703
1.795
113

họ nói mấy xe thấp thấp chạy kế hông họ ko thể nào thấy được ko bít vì mắt yếu hay vì ko mún thấy nữa keke

Hạng F
13/1/06
13.891
35.965
113

Các bác cứ thử leo lên một đầu kéo là biết ngay: Thấy hết chứ không như xe tải thường: Vì container có tới 4 gương chiếu hậu, mỗi bên 2: 1 gương lớn bên trên, một gương nhỏ lồi bên dưới. Tầm quan sát qua gương chiếu hậu rất rộng.

Last edited by a moderator:
Hạng D
27/9/05
1.703
1.795
113

uhm chẳng bít đúng là tránh voi chẳng xấu mặt nào, gặp mấy bác Cont Ben thì né cho lẹ. bữa trước đi đường Vũng Tàu, em đạp tới 120 ( sorry các bác vì phạm luật ) nhưng thằng xe ben ở đằng sau nó vẫn cứ chớp đèn xin wa thấy vậy em nhường nó lun sau đó ko thấy nó đâu nữa thua lun chạy xe lớn mà kiểu đó ko gây tai nạn mới lạ

Hạng C
29/7/06
511
18
18
46
Tp.HCM
www.otosaigon.com

uhm chẳng bít đúng là tránh voi chẳng xấu mặt nào, gặp mấy bác Cont Ben thì né cho lẹ. bữa trước đi đường Vũng Tàu, em đạp tới 120 ( sorry các bác vì phạm luật ) nhưng thằng xe ben ở đằng sau nó vẫn cứ chớp đèn xin wa thấy vậy em nhường nó lun sau đó ko thấy nó đâu nữa thua lun chạy xe lớn mà kiểu đó ko gây tai nạn mới lạ

Chắc là nó mới gắn thêm turbo nên muốn thử máy chăng???[8|]

Hạng B2
30/1/06
436
17
18
SÀI GÒN
www.facebook.com

Trích đoạn: tuanjla

Chắc là nó mới gắn thêm turbo nên muốn thử máy chăng???[8|]
Chuyện này em làm chứng với bác Tuấn. 120 thì em không dám chứ ngót nghét gần 100 mà em vẫn bị Ben cho hửi khói rùi, cảm giác hơi hơi ớn ớn vì lúc đó trong đầu em nghĩ nhỡ nó lạc tay lái lấ qua line của mình thì chỉ có chít :mad: nên lật đật giảm ga. Các bác không nên cương với quái vật [>:], tránh voi chẳng xấu mặt ai.

Hạng C
29/7/06
511
18
18
46
Tp.HCM
www.otosaigon.com

Tốt nhất là gặp Ben với Cont thì cứ tránh xa ra các bác nhỉ! Đi sau thằng Ben chở đá, lỡ nó rơi xuống 1 cục trúng kính lái thì cũng phiền phức lắm. [:-]

Hạng F
13/1/06
13.891
35.965
113

Đây container.......
Xe container đâm dải phân cách
[link]http://www.sggp.org.vn/anninhtrattu/2006/9/60999/[/link]