cn5 confirmed
Hạng C
18/3/07
973
271
63
X108 nói:
Chịu cảnh kẹt xe trên đường CH hàng ngày ko nổi em đành ... bán nhà đi nơi khác:D

Về GV đi bác! lúc này chả kẹt mấy! Lại sắp có vành đai trong nữa:D

Hạng B2
20/6/07
286
1.544
93
X108 nói:
bb8100van nói:
Đi từ Cộng Hoà ra An Sương muốn quẹo để vào Etown thì đi thế nào, các Bác cho ý kiến giúp nhé (tôi làm ở Etown, đi ô tô) ?

Bác đến theo lộ trình như thế này nhé : Cộng hòa - Bình giã - Trường Chinh - TKTQ - Cộng hòa :D

Đi thế này xa quá.
Bác đi Cộng Hòa - Bình Giã - Trường Chinh - Tân Hải - Cộng Hòa

Hạng D
8/7/09
3.897
29
48
NGUYEN T nói:
yeuxehoi nói:
Cảm ơn bác, sáng nay đi làm em cũng thấy cái bảng thông báo to đùng, túm lại từ 9/10/2010:
- Cấm xe 4 bánh lưu thông từ Cộng Hòa vào Ấp Bắc.
- Cấm xe 4 bánh lưu thông từ Cộng Hòa vào Tân Kỳ Tân Quý.

Còn vụ cấm 4B quẹo phải từ Cộng Hòa vào Thăng Long (khúc karaoke Nice, bùng binh Lăng Cha Cả) đã lâu rùi mà em thấy rất nhiều xe còn quẹo phải, lý do là ko có bảng cấm đặt đầu đường Thăng Long, bảng cấm quẹo phải thì đặt trên Cộng Hòa nên nếu bác nào hướng từ Lê Văn Sỹ đi qua rất khó thấy (thậm chí là ko thấy), mà xxx thì đứng chực sẵn ở Thăng Long hoài
Bên công hòa có biển cấm quẹo trai ở bùng binh là đúng.Biển cấm queo trái đó có liên quan đến ciệc vào Thăng Long đâu
Lúc trước có biển cấm vào Thăng Long,nhưng bây giờ bỏ rồi.Không có nghĩa là ai đi từ LVS vào đó là bị tóm đâu bác.
xxxx tóm là tóm mấy anh quẹo trai từ CH vào đó
.Nêu đi vòng bùng binh để vào thì k sao!

Bác iuxehoi nói chính xác đấy!
Nếu xe 2 bánh không ôm bùng binh mà quẹo trái từ CH vào Thăng Long mà bị Bùm thì chính xác rồi.
Còn cái bảng cấm xe hơi quẹo phải thì đặt cách ngã 3 CH-Thăng long vài chục mét, bác đi từ bùng binh thì khó thấy bảng nên quẹo phải thì bùm luôn!
Bác không tin thì hôm nào canh có xxx, bác ôm bùng binh rồi quẹo vào TL xem xxx có lập bb ko nhé! (nhớ đi 4 bánh)

Hạng C
22/7/04
533
334
63
cuabongang nói:
X108 nói:
bb8100van nói:
Đi từ Cộng Hoà ra An Sương muốn quẹo để vào Etown thì đi thế nào, các Bác cho ý kiến giúp nhé (tôi làm ở Etown, đi ô tô) ?

Bác đến theo lộ trình như thế này nhé : Cộng hòa - Bình giã - Trường Chinh - TKTQ - Cộng hòa :D

Đi thế này xa quá.
Vẫn xa, bác đi Cộng Hòa - Nhất Chi Mai- Lê Tấn Quốc ra lại Cộng Hòa ngay ngã 4 CH-TKTQ, rẽ trái quay lại Etown.
Bà mịa, nhà em ở HHT, toàn đi HHT- Trường Chinh ra bờ kè NL, kiểu này đi vòng vòng suốt cho coi

Hạng F
26/2/07
5.094
436
83
Xứ dừa Miền Tây
cuabongang nói:
X108 nói:
bb8100van nói:

Đi thế này xa quá.

Từ 9/10/2010 : Tân hải 1 chiều từ CH sang TC bác nhé .

PajeroXXX nói:
cuabongang nói:
X108 nói:
bb8100van nói:

Đi thế này xa quá.
Vẫn xa, bác đi Cộng Hòa - Nhất Chi Mai- Lê Tấn Quốc ra lại Cộng Hòa ngay ngã 4 CH-TKTQ, rẽ trái quay lại Etown.

Nếu đến 9/10 xxx để 1 bảng bắt buộc quẹo phải khi đi từ Lê Tấn Quốc ra CH thì thua
.

Hạng B1
10/1/09
83
52
18
Nếu bác nào vào etown bằng cổng ấp Bắc thì theo lộ trình Cộng hoà - Bình giã - bàu bàng - núi thành - ấp Bắc .

Chi Hội Trưởng SFC
1/8/10
3.144
508
113
123
tuanthaolove05 nói:
+Giao lộ Cộng Hoà-Tân Kỳ Tân Quý cấm xe ô tô rẽ trái :Từ 6h chiều ngày 9/10/2010
Các bác chú ý nhé
bà mịa nó! Em mới bị 1 phát chỗ này chiều 13/9

24/3/10
4.364
3.876
113
bb8100van nói:
tuanthaolove05 nói:
Khi chiều em đi về nhà trên cộng hoà Hươngd Lăng Cha Cả về Tham Lương thấy 2 điểm mới+1 cũ là 3:
+ Giao lộ Cộng Hoà -Hoàng hoa Thám cấm xe ô tô rẻ trái : từ lâu rồi
+ Giao lộ Cộng Hoà-Ấp Bắc cấm xe ô tô rẽ trái :Từ 6h chiều ngày 9/10/2010
+ Giao lộ Cộng Hoà-Tân Kỳ Tân Quý cấm xe ô tô rẽ trái :Từ 6h chiều ngày 9/10/2010
Các bác chú ý nhé

Các bác vui lòng cho hỏi:

Tôi đi trên đường Cộng Hoà heo hướng đi ra Ngã Tư An Sương, cấm như thế thì đi như thế nào để quẹo vào khu Etown được a ?  
Cấm quẹo trái có cho phép quẹo chữ U không các bác ?

Thanks các bác ạ.
Theo ngu ý của em thì cầm quẹo thì chắc chắn là cấm quay đầu lun. Nếu muốn quay đầu chắc là pác phải chạy lên mũi tàu Trường Chinh-Cộng Hòa hoặc chắc cú hơn là lên ngã tư Trường Chinh-Phạm Văn Bạch rui quay đầu. Dã man lun.