Hạng B2
17/6/19
471
276
63
Khổ thân bác, thả gà ra giờ phải đi đuổi. Gặp tui mà cò nói cam kết mua lại lãi suất là tui vả cho ko trượt phát nào hii

• Haha
Reactions: pheo@
Hạng B1
11/11/20
93
50
18
36
ủa bác ngây thơ thật hay đùa vậy ạ ????
lần đầu em thấy á bác.
E cũng mua sản phẩm của danh khôi phân phối.
mua căn hộ - sau 2 năm ở thì tăng được 70%.

Hạng B1
21/10/18
83
23
13
Vũng Tàu
sites.google.com
CĐT thì cũng có CĐT This CĐT That mà kkk
Em thấy cái condotel fusion Suites ở Vũng Tàu cam kết tối thiểu 8%/10 năm đầu hoặc lợi nhuận hơn sẽ chia đều lấy từ lợi nhuận cuối của Condotel, dịch vụ ăn uống, phòng ks
Hình như trong mùa dịch thấy chia cũng tốt lắm hay sao ấy, chẳng thấy ai lên tiếng than :v

• Like
Reactions: thuydung1902
Tập Lái
20/7/16
15
16
3
37
Khi mua cam kết lãi suất 12% nhưng đến hạn lại kỳ kèo, lừa lọc khách hàng. Dùng rất nhiều lý do để trễ hẹn với khách. Công ty làm việc rất thiếu chuyên nghiệp. Anh em mua bán với công ty này nên cân nhắc nhé, mình sẽ không bao giờ dùng sản phẩm của bên này nữa.
Danh Việt và Danh Khôi là 2 công ty khác nhau nhá bạn. Viết vậy gây hiểu nhầm chết, còn vụ Nhơn Hội thì chỉ là báo viết kiếm tiền chợ thôi nha, đến giờ PK2 đã bàn giao nền và đang công chứng sang tên sổ cho khách. Bạn đi mua tất cả các dự án hiện tại lúc bạn xuống tiền booking hoặc đặt cọc đố bạn yêu cầu sàn hoặc chủ đầu tư nó trưng ra cho bạn đc cái giấy đủ đk bán hàng.