Hạng F
4/1/08
8.301
112.105
113
Lọc nước Watts
www.thietbiloc.com
trưa qua em suýt oan bánh mmỳ chỗ này. Đã căng mắt nhìn nhưng không hf thấy biển cấm. Bác chạy trước cũng xinhan trái. Thấy xxx chầu góc bên HG, đên giữa ngã 4 em nhanh tay bẻ lái chạy thẳng. Tưởng nó chỉ cấm rẽ trái, em quay đầu để rẽ phải thì cũng vẫn có biển cấm..

Hạng C
31/7/14
832
789
93
can than nha may bac cho nay cung lam e boi roi may lan hjhj cham ma chat banh mi de an sang thoi chu de cho may chu xxxx thi phi bua sang

bc1 confirmed
Hạng B2
15/1/13
499
468
63
trưa qua em suýt oan bánh mmỳ chỗ này. Đã căng mắt nhìn nhưng không hf thấy biển cấm. Bác chạy trước cũng xinhan trái. Thấy xxx chầu góc bên HG, đên giữa ngã 4 em nhanh tay bẻ lái chạy thẳng. Tưởng nó chỉ cấm rẽ trái, em quay đầu để rẽ phải thì cũng vẫn có biển cấm..
Quay đầu sau đó rẽ phải đuowjc mà bác, biển cấm rẽ phải có biển phụ phía dưới cho 3-4b thô sơ gì -gì đó mà.

Hạng B2
12/7/12
395
84
28
Up lại cho các bác chưa để ý, sáng giờ qua lại mấy lần thấy nhiều xe cứ quẹo trái.

Hạng B2
6/5/11
445
62
28
View attachment 146257
Biển cấm rẽ trái từ hướng NVL về cầu Hậu Giang .
Chiều nay có việc dừng ở đây,sau 30p quan sát e đếm có 12 ô tô vi phạm lỗi này ( đủ loại xe ) .Theo nhận xét của e đa số bác tài đi theo thói quen mà không chú ý biển báo , chỉ vài xe là có khả năng bị che khuất nên không thấy .Có điều cái tay TNXP đứng điều tiết giao thông như cố tình cho ô tô rẽ trái...!!! Thay vì thấy người ta mở đèn xi nhan chuẩn bị rẽ thì phải yêu cầu đi thẳng chứ ?
thế mới có chuyện để nói,ăn chia với nhau...cũng có thể.Nếu lực lượng điều thiết gt bắt đi thẳng thì ko có gì để nói.