Status
Không mở trả lời sau này.
Hạng D
1/8/09
3.039
14
38
tp.hcm
bài của em không biết bác HT moved qua mục nào rồi ạ, "chuyển nhượng dự án bãi rạng"

Chủ Tịch OSFI
27/3/06
9.360
147.636
113
www.phindeli.com
kens1802 nói:
bài của em không biết bác HT moved qua mục nào rồi ạ, "chuyển nhượng dự án bãi rạng"
Nó ở bên mục BĐS đó bác.
Tìm dễ ợt mà, bác click vào cái nick của bác, show profile của bác, thớt nào bác post nó hiện lên liền :)

Hạng B2
8/4/11
108
0
0
53
Emnghix đề tài kiến trúc rất được nhiều người quan tâm nên lập 1 chủ đề riêng sẽ hay hơn & tránh loãng

Tập Lái
13/9/11
6
0
0
Các bác cứ từ từ mà làm cho hoàn chỉnh.Đừng vội vàng rồi cũng bị nhiều ý kiến khác.chúc sớm giai quyết ổn thỏa

Hạng B2
7/6/12
115
5
18
Him Lam Land
canhohimlam.vn
Em chào bác tuando. Số là em trả lời 1 thớt bên Fi vì có mấy bác nhắn tin cho em hỏi dự án. Em đọc được mấy bác ấy cũng đang lập thớt hỏi về dự án đó trên Fi nên em đưa số đt và mail của em lên cho mấy bác tiện hơn. Hixhix rùi hôm nay em bị bác banned cái nick Frederick: rùi. Em mong bác đánh khe khẽ thui bác. Bác đánh em đau quá tội em lắm bác ơi hixhix

8/12/12
611
423
63
HCM
Chào bác HT!
Chúc bác cùng thành viên khác trong OS có ngày nghỉ cuối tuần vui khỏe.
Tình trạng của em là thế này bác HT ah, thời gian trước tên thành viên của em là window nhưng do 1 lần đăng nhầm box nên bị ban nick (ngày ban nick 27 hay 28/9/2012) và em có biết sau thời gian ban nick 2 tuần gì đó sẽ được mở nhưng sau thời gian 2 tháng cũng chưa thấy gì ah (bây giờ em cũng quên địa chỉ email rồi ah).
Rất mong bác HT tận tình giúp đỡ e được trở lại là thành viên của OS với tên thân thương "window" nhé.
Trân trọng!
NGUYỄN ĐỨC TRỌNG

Status
Không mở trả lời sau này.