Hạng F
29/10/16
11.629
22.565
113
Pháp
Xin trã giá trị bất động sản đúng với giá trị thật của nó là được ...

Hạng B1
14/12/22
91
241
33
Thị trường giờ toàn gặp khách cá chốt rồi, rỉa tới xương mới chịu :D
Có qua có lại thôi bác, ngày xưa sốt thì người mua phải nâng giá cho bằng giá chủ yêu cầu để khớp lệnh. Bây giờ thì ngược lại thôi.
Quy luật xưa giờ, thằng nào nhiều sự lựa chọn hơn thằng đó thắng

Hạng F
3/10/15
9.888
12.163
113
Đừng nghe cave kể chuyện, đừng nghe con nghiện trình bày - nhưng nói thật lũ này khóc trên báo còn phản cảm hơn 2 nhóm người trên
Cave con nghiện phá nhà nó thôi.
Các bố môi giới dùng mồm thối của mình phá cả xã hội.
Nghe nó than đúng phản cảm, thôi mày ngậm mẹ mồm.
Nhớ mãi câu nói của 1 chàng cò 55 tuổi chuyên mua bán nhà phố: "20 tỉ sao mua được nhà mặt tiền đường này anh, hẻm xe hơi còn không được. Giá đây phải 400-500 triệu/m2." (quận 5 vùng ở gần bùng binh Lý Thái Tổ)
Còn khi cần bán cũng chính căn nhà trong cái đường cách đó đúng 1 dãy phố: "Đường này bán thì cao lắm 300 triệu/m2, anh bán hơn là thua!!!"
Ơ CĐCM CLGT???

Hạng D
14/12/12
1.409
645
113
Dĩ An - Bình Dương
Chào anh em OS
Dao này em tìm qua kênh BĐS và home car trên Zalo - Rất nhiều thông tin nhà đất giá xuống sâu/ Sau khi alo bala một vòng thì đều bị hẹn tới văn phòng nhà đất ở
Số 1 và 54 Đường Song hành quận 2 ( Khung thời gian là 6h30 đến 8 h) - Tò mò em phi qua Parson Catival gì đó (gần CC lotte ý). Một bầy bướm và đực kiểu nhủ ngày xưa chào bán căn hộ đang xây... gặp dc em nó, chuyển qua anh đẹp trai tiếp, mời vô uống cafe... Em hỏi mỗi ngày mời một ly cafe thì tiền mô ra....Túm lại bốc phét xong (em cũng có nhu cầu thật)/ Thì dc hẹn qua chỗ richmon city ngồi chờ. hí hửng phi qua. Mãi chả thấy ai liên lạc đưa đi xem nhà. Gọi lại thì ko nghe máy????
Vậy cho em hỏi: Chúng nó đang giở trò gì??
Mong AE cho em ý kiến -

Hạng D
18/5/18
1.347
2.290
113
Chào anh em OS
Dao này em tìm qua kênh BĐS và home car trên Zalo - Rất nhiều thông tin nhà đất giá xuống sâu/ Sau khi alo bala một vòng thì đều bị hẹn tới văn phòng nhà đất ở
Số 1 và 54 Đường Song hành quận 2 ( Khung thời gian là 6h30 đến 8 h) - Tò mò em phi qua Parson Catival gì đó (gần CC lotte ý). Một bầy bướm và đực kiểu nhủ ngày xưa chào bán căn hộ đang xây... gặp dc em nó, chuyển qua anh đẹp trai tiếp, mời vô uống cafe... Em hỏi mỗi ngày mời một ly cafe thì tiền mô ra....Túm lại bốc phét xong (em cũng có nhu cầu thật)/ Thì dc hẹn qua chỗ richmon city ngồi chờ. hí hửng phi qua. Mãi chả thấy ai liên lạc đưa đi xem nhà. Gọi lại thì ko nghe máy????
Mong AE cho em ý kiến -
nó tìm chưa đủ con mồi full xe liên tỉnh 50 chỗ nên nó tạm tha cho bác đấy

Hạng B1
31/1/23
57
119
33
ngành đầu tư thì lúc lên thì lên cao, MG hưởng nhiều khi thì tt xuống, MG hưởng ít, ko đều đều như các ngành khác. Lúc thịnh lúc suy nên ko có gì tội cả. Chỉ là có vài MG mới nghỉ ngành khác ra làm bds năm 2022 thì không đúng thời nên tội.

Hạng C
25/4/17
908
1.294
93
35
chủ yếu do lòng tham, ko có vốn liếng tầm nhìn mà tham lam, vay mượn thì chịu

21/9/11
1.664
31.557
113
Chào anh em OS
Mong AE cho em ý kiến -

Bọn này cũng chụp hình nhà mình cùng địa chỉ, đăng bán với giá còn 30% giá trị thật. bx mình bị gọi hỏi mua cháy máy luôn, chiều tìm ra tin đăng mới đt hỏi nó thì nó bảo thứ 7 chị lên địa chỉ xx em dẫn đi gặp chủ nhà.
Bx bảo chị có tiền sẵn mua ngay, tặng thêm cho em 2 tỷ nếu mua được, nó ậm ừ bảo để em báo sau.

Mợ nó bọn sale như vậy cô đơn cái khỉ gì, cô vật mới đáng.

Hạng D
1/4/15
1.231
2.264
113
Bọn này cũng chụp hình nhà mình cùng địa chỉ, đăng bán với giá còn 30% giá trị thật. bx mình bị gọi hỏi mua cháy máy luôn, chiều tìm ra tin đăng mới đt hỏi nó thì nó bảo thứ 7 chị lên địa chỉ xx em dẫn đi gặp chủ nhà.
Bx bảo chị có tiền sẵn mua ngay, tặng thêm cho em 2 tỷ nếu mua được, nó ậm ừ bảo để em báo sau.

Mợ nó bọn sale như vậy cô đơn cái khỉ gì, cô vật mới đáng.
Bác đúng là mỹ thật, sống ngược giờ vn, nó mà biết nick bác hôm sau còn thêm tin: chủ nhà chuẩn bị xuất ngoại cần bán gấp giảm 70%, mua nhà tặng thêm 2 tỷ :))

• Haha
Reactions: American Standard