Hạng D
18/3/08
1.533
12.561
133
Lại yêu nước !
Lòng yêu nước đang dâng cao.
Dù có thế nào đi nữa.
Mãi yêu !

• Like
Reactions: Già Lắm
Hạng D
1/1/15
2.368
10.344
113
44
Bake Central Park
www.bake.vn
mình đang xúc động từ sáng tới giờ.
nhờ việc mình mua xe VinFast chạy xăng, mà nhiều người tuy chưa từng gặp mình nhưng đã nghĩ tới mình và lo lắng giùm mình.

qua đây mình thấy Cộng đồng thật là nhiều người tốt, tử tế và thân ái, tuy chỉ là có tinh thần tương thân tương ái suông, nhưng mình vẫn cảm thấy trong lòng thêm ấm, trong tâm tư thêm giạt dào mong nhớ !

Hạng D
29/3/17
2.949
9.297
143
nhờ việc mình mua xe VinFast chạy xăng, mà nhiều người tuy chưa từng gặp mình nhưng đã nghĩ tới mình và lo lắng giùm mình.

qua đây mình thấy Cộng đồng thật là nhiều người tốt, tử tế và thân ái, tuy chỉ là có tinh thần tương thân tương ái suông, nhưng mình vẫn cảm thấy trong lòng thêm ấm, trong tâm tư thêm giạt dào mong nhớ !
qua cnl đi anh, mọi người réo gọi a quá trời kìa.

Hạng D
1/1/15
2.368
10.344
113
44
Bake Central Park
www.bake.vn
qua cnl đi anh, mọi người réo gọi a quá trời kìa.

từ dạo em thấy các Anh ấy nhôn nhao đòi tiêm dịch vụ Vaccine Covid19Wuhan là em nghĩ đã đến lúc nên thôi tâm sự thêm ở CNL

(trước đó có thớt thắc mắc gì đó về CCCD gắn chíp, em đã tính thôi rồi, nhưng không dứt khoát)

Hạng D
21/12/14
2.191
7.875
123

A có đặt chưa. A hok đặt a vượng bùn lắm

Hạng D
17/2/13
1.312
1.779
113
Vũng Tàu
trungdao.vn
Em đang đợi các nhân sự nhảy vào topic gào lên "nhân viên Vinfast bị bắt mua ủng hộ công ty nếu không sẽ bị đuổi việc, cách chức, trù úm, ...chứ lấy đâu ra nhiều đơn đặt hàng thế này. Xe nhựa mà cũng bán. Bán rồi ba bữa nữa phá sản thì sao ?". Vâng, bán được 12000 cái cọc rồi, coi như có chút động viên Vinfast chiến đấu với nguy cơ phá sản.