Hạng D
27/5/13
1.526
1.911
113
:p hiện giờ có 3 nhóm co ý kiến khác nhau :
1) Nhóm có tiền nhiều (tham nhũng, được cho tặng, trúng chứng khoán, Vietlot....): mua đi, sống mà chờ đợi gì, dễ gì tụi cầm quần nó tha túi tiền dân đen, thuế có giảm thì tụi nó cũng tăng má lên....
2) Nhóm có tiền ít : án binh bất động chờ xem thế nào vì đã chờ đợi mấy chục năm, giờ chờ thêm vài tháng cũng éo có mất cọng lông nào. Giảm được triệu nào hay triệu đó, có tiền mua sữa con bú.
3) Nhóm tương lai sắp có tiền: ô tô có giảm 50% giá trị hay đường có kẹt lúc nhúc như cá mòi cũng thây kệ pà nó, chuyện vĩ mô để các bác ở trển lo. Đang lo sao sáng giờ ko ai gọi xe ôm gì hết ???

Hạng B2
27/7/10
313
227
43
Ai em không biết chứ riêng em từ lâu là dứt khoát không đổi xe. Cứ để đi đến năm 2018 rồi ngô khoai ra sao rồi tính. Cứ cho các hãng xe ế thì nó phải giảm giá thôi.
Em nghĩ giá có đắt hay không, giảm giá hay không giảm giá là do người tiêu dùng quyết định chứ không phải các hãng xe quyết định.

Hạng D
10/6/16
2.515
1.878
113
Các bác cứ yên tâm xe lắp ráp đầy kho rồi mà ko ai mua thì các hãng sẽ lại phải giảm giá để thanh lý hàng tồn thôi mà :D

• Like
Reactions: CuBiMi
Hạng B1
3/8/17
61
22
8
39
Em là em vẫn chờ đến ngày sài gòn kẹt xe thì em mới mua xe. Lúc đó xe ô tô = anh ab bây giờ