Tư Vấn Du Lịch Chuẩn bị Xuyên Việt 11/2021

Hạng B2
21/6/20
153
325
63
44
thời điểm này đi phượt Xuyên Việt: theo mình là ko phù hợp
rất nhiều vấn đề có thể xảy ra ngoài ý muốn do chính quyền các tỉnh thay đổi bất chợt.

năm tháng còn dài, lo chi ko còn cơ hội
Thật ra vì cv em vẫn bay SG-HN và vẫn test hàng tuần. Định đi HN tiếp mà có cái cv kia nên sẵn dịp em phi khỏi SG khoảng hơn tuần rồi ghé HN. Chiều nay cũng vẫn đi Test cho chắc.

• Like
Reactions: drngsanh
Hạng B2
29/5/18
181
2.501
95
H co tg đi cũng duọc chả sao.thích là nhích. H các tỉnh vẫn mở cửa, tiêm 2 mũi rồi nên thoải mái mà đi.ko còn tỉnh nào bắt cách ly đau. E xe biển sg ra hn cong tac từ tháng 6 cả nhà đây. Mới về hải dương quê bên vợ xong tối nay phi Hạ Long đây.
Mùa này đi xuyen Việt vừa rẻ vừa vắng , phù hợp cho ai co tg rảnh và thích vắng vẻ.cuối tuàn nào nhà e cũng lượn lờ máy tỉnh xung quanh.Tết này ko ve Sg mà làm 1 vòng cung Từ Tay Bắc qua Đông Bắc tiếp đây.

Hạng C
9/7/16
557
374
63
35
Hồ Chí Minh
Em cũng muốn làm chuyến đi SG-ĐN . Nên hóng thông tin từ các bác. Em dự định đầu tháng 1. Nhưng nếu tình hình căng quá thì sẽ không đi

• Like
Hạng B2
30/5/20
472
583
93
Hà Nội
requatroi.com
Sang tuần mình cũng đi từ HN vào SG
Ngày 1: HÀ NỘI - ĐÀ NẴNG
Ngày 2: ĐÀ NẴNG - BÌNH ĐỊNH
Ngày 3: BÌNH ĐỊNH - SÀI GÒN

Thấy đứa e ở ĐÀ NẴNG nói nếu tiêm 2 mũi và xét nghiệm PCR âm tính thì vào ĐÀ NẴNG thoải mái. Chỉ chưa biết tỉnh BÌNH ĐỊNH quy định như thế nào

• Like
Reactions: khanh_vu
Hạng B2
26/8/05
212
9
18
SG
Đi XV thời điểm này nhiều chuyện khó lường nhưng đôi khi lại đáng nhớ. He he

• Like
Reactions: xlive
Hạng B2
21/6/20
153
325
63
44
Đi XV thời điểm này nhiều chuyện khó lường nhưng đôi khi lại đáng nhớ. He he
Bác đoán thật đúng. Ngày 1, em chạy Saigon- Măng Đen, trải nghiệm thật đáng nhớ, thủng lốp xe, phải thay giữa đèo vắng, đoạn gần tới Măng Đen ạ. Trên đường đi mọi thứ cũng bình thường, kbyt, trình giấy xét nghiệm và đi.

• Like
Hạng B1
24/8/19
74
27
18
34
Em thấy chỉ có mỗi anh HN là mỗi ngày một chính sách với người Sì Gòn, còn các tỉnh khác thì cứ có hộ chiếu vắc xin là lên đường được thôi bác