Hạng B2
4/6/11
289
45
28
43
Bác Phú @HP Stereo cho em hỏi phải set làm sao để phát youtube trực tiếp từ Ip lên dvd JVC này vậy bác?

Thanks bác!

O.S.P.D
9/7/05
3.244
1.187
113
53
saigoncaraudio.com
Bác Phú @HP Stereo cho em hỏi phải set làm sao để phát youtube trực tiếp từ Ip lên dvd JVC này vậy bác?

Thanks bác!
Bác xài đt android là dùng mirrrorlink ko dây để kết nối đt với JVC, sau đó tất cả các app trên đt sẽ hiện lên trên màn hình đó bác.
Nếu xài iphone ios thì phải đem ra thợ jail-break cái đt và cài cái app youtube vào APPLE CAR PLAY. Phần này hơi rắc rối nên bác lên youtube coi, họ có chỉ từn bước trên đó.

• Like
Reactions: duypd
Hạng B2
4/6/11
289
45
28
43
Bác xài đt android là dùng mirrrorlink ko dây để kết nối đt với JVC, sau đó tất cả các app trên đt sẽ hiện lên trên màn hình đó bác.
Nếu xài iphone ios thì phải đem ra thợ jail-break cái đt và cài cái app youtube vào APPLE CAR PLAY. Phần này hơi rắc rối nên bác lên youtube coi, họ có chỉ từn bước trên đó.

Thanks bác.Trên youtube thì hướng dẫn dùng cable/adaptor.

Để em mò thử.

Chỉnh sửa cuối:
Tập Lái
23/7/18
6
0
1
44
Chào bác Phú! Em đang dùng SantaFe 2007, muốn thay cái màn hình tốt thì nên dùng loại nào cho phù hợp dòng xe ah. Nhờ bác tư vấn giúp. Cảm ơn bác!

Hạng B2
31/5/12
207
540
93
bác Phú báo giá giúp loại màn hình này có hàng version nào? lắp cho fortuner mẫu mới ra sao? thanks...

Tập Lái
22/8/18
14
16
3
Ôi chu cha, phải tập nói giọng miền Bắc hoặc miền Nam mới được bác hỉ, rứa là anh/em nói giọng Huế và Quảng bị thiệt thòi rồi!, hic, răng mà cái ông JVC này thiệt tình rứa hè ...