Hạng F
5/11/10
6.708
15.033
113
Mới vừa làm xong, vết mổ nhìn không biết. Bs mổ là người quen, bác Tuấn Ford
Tai qua nạn khỏi rồi bạn già, nghe tiền bối nói tuổi cộng lại mười nút kg được tốt. Chúc mau bình phục và nhiều mai mắn.

• Like
Reactions: truong195
Hạng D
4/1/09
2.198
6.036
113
VN
Kính anh .Mình mới về tới,gọi cho anh nhiều lần nhưng không thấy bắt máy.Nếu tiện xin cho mình cái hẹn.
Thân mến.
Xin lỗi anh, một ngày em phải nghe đến 2,3 chục cuộc gọi quảng cáo, em sợ số lạ luôn, và Chủ nhật em rất ít nghe máy. Mong anh thông cảm.
Rất vui nhận tin anh mới về.
Sáng nay gọi anh thì ò í e.

• Like
Reactions: truong195
1/4/07
21.988
16.717
113
0913168658
Tai qua nạn khỏi rồi bạn già, nghe tiền bối nói tuổi cộng lại mười nút kg được tốt. Chúc mau bình phục và nhiều mai mắn.
Bác bằng tuổi mà đâu bị gì đâu :).
Mình sinh cùng ngày với Lê nin, đó là ngày đen tối , xui xẻo nhất trong năm, từ nhỏ đến lớn. Năm ngoái nằm nhà hết hai tháng, năm nay cẩn trọng từng ngày, đến sáng thì thấy mọi chuyện đã xong, xách xe đi thì bị ngay.

• Like
Reactions: scrlinh
Hạng F
5/11/10
6.708
15.033
113
Bác bằng tuổi mà đâu bị gì đâu :).
Mình sinh cùng ngày với Lê nin, đó là ngày đen tối , xui xẻo nhất trong năm, từ nhỏ đến lớn. Năm ngoái nằm nhà hết hai tháng, năm nay cẩn trọng từng ngày, đến sáng thì thấy mọi chuyện đã xong, xách xe đi thì bị ngay.
Cùng tuổi kg chạy đâu khỏi, nhưng mổi người mổi cảnh nên kg giống nhau thôi T, cầu mong mọi việc trôi qua êm đẹp nhé.