Hạng D
24/10/03
1.701
355
83
HCMC
subarucar nói:
dragon nói:
KHOAVAN nói:
CHÚC MỪNG DRAGON NHÉ!
XE ĐẸP QUÁ!RẢNH ANH EM MÌNH CAFE NHÉ
Dạ, ít hôm nữa thư thả hơn em mời bác cafe khoe xe nhé :D. Gần đây em lu bu nhiều chuyện quá, xe mới lấy về cuối tuần cũng chưa đi chút nào, sáng nay em lại gửi nó vào xưởng Subaru để gắn thêm một hai món phụ kiện nữa. Phụ kiện hàng Subaru đúng là ngon, dây điện chờ trong xe có sẵn, vị trí lắp đặt cũng đã định vị trước chính xác nên lắp đặt gọn gàng nhanh chóng và không lo ảnh hưởng đến bảo hành xe :).
Dear Bác Dragon,
em xin giới thiệu thêm cho Subaru Club mình một em FR2.5XT mới bấm số, thường xuyên lăn bánh khu vực Q.3 bác nhé,
Hình ảnh em nó đây ah, có điều kiện em sẽ giới thiệu gặp bác luôn nha. :):)
Cuối tuần trước em ghé lên xưởng em có thấy xe đã ra biển số, hy vọng giao lưu trao đổi với các bá Forester 2.5 XT ạ. :)

Tập Lái
22/6/08
5
0
0

Subaru Nam Định góp vui với tổ lái HCM vợ hai của mình nhé
Cưới về ngày 27/4/2009 (Từ MIV Sài Gòn)

Chúc mừng bác dragon sắp đưa em Forester 2.5XT và một mớ đồ Option ship từ mẽo về nhà

Hạng D
24/10/03
1.701
355
83
HCMC
Thấy xe bác trong box Subaru xong lại thấy xe bác bên box bán xe ;). Bác đi xe này từ đầu đời đến hết đời xe thì đổi, em thì cuối đời xe mới bắt đầu được thử em nó đây :).

Hạng D
30/6/11
1.052
279
83
TP.HCM
subaru-vietnam.com.vn
petrol nói:
Bác ấy mới qua thăm nhà e ngày hôm qua- chuẩn bị đón mùa mưa nên bác ấy trang điểm lại chút chút
Bác Petrol làm sao mà bác dragon nhất nhất qua bên bác để phủ gầm, em thiệt ngưỡng mộ quá đi
có dịp nào mong được bác chỉ giáo nhé :)