Tập Lái
6/3/12
32
4
8
Chúc mừng Bác dragon mới nhận xe giá như tôi cũng lấy như xe của bác xe đẹp trông khỏe, khi mua xe ngoài HN không có xe như của Bác. lúc nào thư thả Bác giúp tôi nhé nhờ bác lấy cho mấy thứ đồ như bộ lót sàn, miếng dán đuôi xe. mong Bác nhiều.

Hạng D
24/10/03
1.701
355
83
HCMC
rexton668 nói:
Chúc mừng Bác dragon mới nhận xe giá như tôi cũng lấy như xe của bác xe đẹp trông khỏe, khi mua xe ngoài HN không có xe như của Bác. lúc nào thư thả Bác giúp tôi nhé nhờ bác lấy cho mấy thứ đồ như bộ lót sàn, miếng dán đuôi xe. mong Bác nhiều.
Em lu bu quá chưa tìm được chỗ mua cho bác cái roof rails nữa, em vẫn nhớ vụ đấy ạ, ít hôm nữa thư thả em tìm thông tin nhé bác, còn mấy món phụ kiện nhỏ như trên thì mua không khó đâu ạ.

Hạng D
30/6/11
1.052
279
83
TP.HCM
subaru-vietnam.com.vn
rexton668 nói:
Chào bác rexton668 hiện em cũng đang nhờ bác dragon ship dùm cho khách em mấy món đồ Tribeca, có gì em với bác hội ý gom lại 1 chỗ rồi ship luôn cho đỡ tốn công.
Chuyến này em phải hành hạ bác dragon hay bác KHOAVAN mới được :D

Hạng D
24/10/03
1.701
355
83
HCMC
Arsenal.team nói:
rexton668 nói:
Chào bác rexton668 hiện em cũng đang nhờ bác dragon ship dùm cho khách em mấy món đồ Tribeca, có gì em với bác hội ý gom lại 1 chỗ rồi ship luôn cho đỡ tốn công.
Chuyến này em phải hành hạ bác dragon hay bác KHOAVAN mới được :D
Vừa rồi bác nói em xem một hai món cho Tribeca và gương chống chói nhưng chắc bỏ món này ra nhe bác (như em viết bên trên đây mấy bài), có thể gom lại của bác Tribeca và bác Rexton668 Outback một lượt luôn.

Tập Lái
6/3/12
32
4
8
Vâng nhất trí với Bác Arsenal.team anh em mình cùng hành hạ bác dragon nhé.

Hạng D
24/10/03
1.701
355
83
HCMC
rexton668 nói:
Vâng nhất trí với Bác Arsenal.team anh em mình cùng hành hạ bác dragon nhé.
:D
Cuối tuần này chắc em tranh thủ thời gian xem mấy món phụ kiện cho bác được, bác liên lạc em theo số 0903 971 770 (Thắng) nhé.

Hạng D
30/6/11
1.052
279
83
TP.HCM
subaru-vietnam.com.vn
T7 này đi Vũng Tàu test Forester không bác dragon ơi, em cũng mang Fr đi vũng tàu cho máy bác ở VT thử nè, đường vũng tàu có máy đoạn thử tuyệt vời lắm

Hạng D
24/10/03
1.701
355
83
HCMC
Arsenal.team nói:
T7 này đi Vũng Tàu test Forester không bác dragon ơi, em cũng mang Fr đi vũng tàu cho máy bác ở VT thử nè, đường vũng tàu có máy đoạn thử tuyệt vời lắm
Em vẫn còn đang lu bu lắm bác, có chút thời gian lên mạng cuối tuần chứ đi test xe xa thì chưa được ạ :). Chúc bác có màn road show hoành tráng với Forester cuối tuần này nhé :D.