Hạng F
12/10/07
6.964
127
63
54
1 vùng trời xa lạ
RE: Chúc mừng bác Lienthanhquyet múc Ếch 2.3

Trích đoạn: edc2121

Bác @lienthanhquyet làm láng giềng của MC Quyền Linh . Nên khi thấy Quyền Linh múc Cáp thì bác lienthanhquyet không chịu thua kém múc Ếch 2.3 ngay:D
Chúc mừng bác .

@bác edc2121 ơi ! có phải chiếc này không hả bác??? Ếch mừ ???

Last edited by a moderator:
Hạng D
23/10/04
2.240
1.898
113

Hôm nay em mới đi bảo trì 1000Km về, lần đầu làm ở F nên e tin tưởng vào chính sách QC của F! được nhân viên tư vấn nhẹ nhàng, lấy sổ ghỉ chép đầy đủ, mời vào phòng máy lạnh đọc báo yên tâm chờ kỹ thuật kiểm tra, bảo dưỡng xong là về! Em cũng thích, tuy nhiên có sự cố, kỹ thuật viên thao tác không chuẩn, không tắt công tắc điện mà cứ thế dứt cáp điện trong khoang máy, dẫn đến báo lỗi động cơ phần khí thải, vấn đề tiếp theo là không kiểm tra trước khi giao xe giùm em, em lại sơ ý không để ý, nên chạy được 20m mới thấy, phải vòng lại mất thời gian vì đường 1 chiều.
Vấn đề theo em thì không có gì, có điều em lăn tăn thôi lần sau cứ đứng ngay xe mình xem kỹ thuật họ làm, có gì nhắc nhở họ luôn, làm mình yên tâm. :D có bác nào nghĩ giống em không?

Hạng D
24/2/06
2.156
189
63
50
Saigon Vietnam

Trích đoạn: lienthanhquyet

Em up vài tấm hình xe của em
Xe đang để trong garage

Esc nhìn từ phía sau, có 1 ống xả nên có vẻ khiêm tốn hơn Cap :)
ủa, ếch mới 7 chỗ hả bác lienthanhquyet?

Hạng D
23/10/04
2.240
1.898
113

Có 5 chỗ thôi bác à! Tuy nhiên hàng ghế sau ngồi cao cảm thấy thoải mái, có thể bật ra thoải mái, không bị cục gù cấn lưng như Innova.
Mà thực sự với kích thước như vậy, nếu Ford muốn thì có thể ép lên 7 chỗ cũng không khó, lúc đó có thể doanh số sẽ khá hơn, ai có nhu cầu 5 chỗ thì xếp lại hàng ghế cuối cùng! Tuy nhiên Ford đã không làm!

Tập Lái
14/6/07
0
0
1
www.medline.com

+Nội thất ESC 07 2màu ...em muốn bọc da lại thành một tông màu kem như đời cũ đc không vậy mấy bác...??
+Gưong chiếc một cầu không sơn cùng màu ..option của ford không có em muốn làm thì đến đâu ah?

Hạng D
23/10/04
2.240
1.898
113

Trích đoạn: Mdonline

+Nội thất ESC 07 2màu ...em muốn bọc da lại thành một tông màu kem như đời cũ đc không vậy mấy bác...??
+Gưong chiếc một cầu không sơn cùng màu ..option của ford không có em muốn làm thì đến đâu ah?

Bác mới vào thì bác tìm đọc ở box này nhiều bài lắm, em cũng đang lần mò đọc lại, mặc dù đọc rồi nhưng nhiều cái không nhớ hết.
http://www.otosaigon.com/Forum/tt.aspx?forumid=67