Hạng B2
27/5/07
293
0
16
RE: Chúc mừng em Cì Vịt

Thì dùng chìa mở cửa rồi chạy ra đâu đó thay pin chứ sao bác. Bác cứ làm như civic có keyless không bằng.

VIP CARD MEMBER
8/1/06
292
0
16
41
Hà Nội

Trích đoạn: mitsubishi_evo

hình như cái động cơ của civic 2006 là ở philipin +nhật đấy bác ạ
còn 2007 động cơ tử honda thái lan +nhật !!! chất lượng ngang nhau nhưng giá vận chuyển thì rẽ hơn !!:D

Động cơ 1.8 và 2.0 đều không nhập nguyên chiếc, tất cả đều lắp ráp 100% tại Việt Nam trong phòng sạch, block máy của cả 1.8 và 2.0 đều nhập từ Nhật, còn lại các phụ tùng khác là nhập từ Thái, Nhật, Indo, Philip, Malay, có một số phụ tùng nội địa. Giá cả vận chuyển không liên quan.

Hạng B2

Trích đoạn: mitsubishi_evo

ủa bác :chiều khóa của civic có tự xạc khi tra vào ổ không ? như bim,mer đấy !!?:D nếu hok có thì lỡ hết bin thì nó phản chủ rồi sao ?
Trong User Guide có huớng dẫn cách thay pin đó bác, pin nút áo hay pin đồng hồ thì fải, nên đâu có sạc đuợc bác. Làm giống bác linhnd có hợp lý nhất :D

thì bác nói cũng đúng 1 phần nào thôi chứ giá thành vận chuyển cũng liên quan đấy chứ ,còn lắp ráp cũng quan trọng không kém :vd như cầu mĩ thuận ấy nguyên liệu nhập thì cũng không thể giao cho ta lắp 100% được vì trình độ của ta ..........=> lắp ráp xe cũng như vậy !!:D

Hạng B2
30/5/07
106
0
0

Các bác thấy sao chứ em thấy qui trình lắp ráp cũng chuẩn mà. Về tay nghề, thì người việt ta, rất khéo léo nên chắc cũng đảm bảo kỹ thuật.. Láp ráp xong còn được kiểm tra đàng hoàng nên chắc không sao đâu các bác nhỉ. Mà có sao thì cũng đã mua rồi hỏng lẽ bán mua đi mua xe khác