Hạng D
10/11/07
4.987
25
0
HCM
www.esoft-vn.com
Các bác FFC dữ thật, nếu ọp ở Năm Ry BH thì cho em đặt gạch nhe, ít nhất cũng phải mừng bác Dẫn chứ. Có khi em dụ dỗ cả ấp XNL Thủ Đức đi luôn:D:D:D

Hạng B2
24/3/08
132
0
0
59
Quận I
www.banglaiquocte.vn
qha_vn nói:
giải vô lăng vàng do Mercedes tổ chức, dùng xe Mer C class mà tòan các bác đi Ford thắng giải. Lý giải điều này sao ta?

Thưa bác lý giải điều này cũng dễ hiểu người lái xe giỏi thì phải hội đủ . Kinh nghiệm lái xe, bình tĩnh khi sử lý tình huống, cảm giác tay lái và chân ga ngay khi ôm tay lái sau vài giây ( Em thật tình lần đầu tiên ôm tay lái Mec trong đời ) Đó là những ý kiến của em khi ngồi sau tay lái Mec

Last edited by a moderator:
Hạng B2
1/3/07
217
0
0
45
FFC
saigonlounges.com
mimo nói:
Chúc mừng các TV của FFC đã hết sức cố gắng .... dành trọn 3 giải. nhất, nhì, ba

- Giải nhất : bác vertu với thời gian là 59 giây 50
- Giải nhì : bác hodacdan .... 1 phút 5 giây 14
- Giải ba : bác F1racer ..... 1 phút 5 giây 91
Vậy là SN OS 6Y ... FFC thắng đậm, nhưng cũng rất tiếc là BTC đợt này lại quên mất đi phần thưởng cho "Giải Nữ", không thì lại 1 thành viên của FFC đó là sushi vớt luôn giải nhất, Nữ, với thời gian không không kém phần long trọng đó là 1 phút 9 giây.
Trong cuộc test để đạt được kỷ lục trên OS, F1racer đã hoàn thành với thời gian 49 giây. Hy vọng những lần tới các bác trên diễn đàn sẽ ẵm giải với thời gian trên....

Xin cám ơn "Otosaigon.com" đấ tạo ra 1 sân chơi vô cùng có ý nghĩa và đầy bổ ích ...
Xin cám ơn Các nhà tài trợ cho chương trình....
Và cuối cùng em cũng cám ơn đến tất cả các thành viên trên diễn đàn OS. Chúc các bác luôn dồi dào sức khỏe và vạn sự như ý.
Thân chào
mimo

Chúc mừng FFC ẳm trọn các thể loại giải :D

Hạng F
7/8/06
8.676
1.513
113
qha_vn nói:
giải vô lăng vàng do Mercedes tổ chức, dùng xe Mer C class mà tòan các bác đi Ford thắng giải. Lý giải điều này sao ta?

Đánh vật với mấy con Fo ghẻ lâu ngày....lên Mer chạy thấy dễ thở hơn bác ui:D
:D

Hạng B1
4/6/07
56
2
8
Heee, Chúc mừng! chúc mừng các bác nhà ta đoạt giải!
Lịch off chức mừng đã có chưa vậy bác HT ?
em được biết là bác Vertu đã rửa chức volang vàng bên VC rồi đó! Khi nào đến lượt FFC đây các bác đoạt giải ?

Hạng B2
8/2/08
473
7
16
Chúc mừng những tay lái lụa của FFC.Hẹn F1 Tết này ở BMT nhé!

Hạng C
27/2/07
571
6
18
46
Q12
Chà chà. Các bác cừ thật đấy. Làm rạng rỡ FFC. Vâng xin chúc mừng các bác.