Hạng F
11/1/10
6.130
60.749
113
Vừa đi cưới chú Teo về, kakaka, phê như con tê tê, chạy xe về tán vào 1 thằng 2B chạy ngược chiều.

Hạng D
26/7/08
1.888
279
98
50
NGOCLINH HOTEL
Bác cập nhật hình ảnh đi chứ. Đi Nhật tảo hoài mà ko sắm thêm 1 cọng dây nối ĐT hoặc đầu đọc card để đổ hình.

Hạng D
10/8/10
2.610
516
113
Q1 - Tp.HCM
cpkhanhhung nói:
Vừa đi cưới chú Teo về, kakaka, phê như con tê tê, chạy xe về tán vào 1 thằng 2B chạy ngược chiều.

Có sao không Bác. Khooong nghe kể thêm là bik không sao rùi. Mà hum nay vui thiệt. Em cũng tê như con tê tê hehehe

Hạng F
11/1/10
6.130
60.749
113
hunghanoi nói:
Bác cập nhật hình ảnh đi chứ. Đi Nhật tảo hoài mà ko sắm thêm 1 cọng dây nối ĐT hoặc đầu đọc card để đổ hình.
Cái gì cũng phải từ từ.:D Phải cho dân tình đói kém rồi mình mới đi cứu trợ.

Hạng D
9/3/10
2.182
371
83
Ai chà, đói kém rồi đây Bác CP, Bác kể đi, em đang hóng hớt đây.
Đội mạnh như Sát thủ chân mưng mũ mà cũng tê tê à, lại còn về hôn em 2B nữa?

Hạng D
27/1/06
2.040
0
36
Các bác di chung vui với chú teo về ko có hình ảnh gì à, hay là cũng giống ngài CP, chờ đói mới cứu trợ đây. Tiếc là ko tham dự được với chú Teo và thím Hà. Hôm qua em ở Nha Trang,sáng nay ờ Hà Nôi, bây giờ đang ở tù (Côn Đảo), 2 ngày rồi tòn ngồi máy bay, ê ...trym wá

Last edited by a moderator:
Hạng D
26/5/11
1.910
368
83
47
Em đợi các bác cao niên bót hình trước . nhưng tình hình các Bá tê tê chưa tỉnh em làm mấy tấm trước .
Chúc mừng lễ cưới thành viên SuFC: Tuansteel

Hai vợ chồng Chú Út Teo đi chào bàn .

- Thím Hà nói nhỏ "Anh teo nhờ mấy Bác tiền bối chỉ cho tụi mình mấy chiêu hay hay nhé anh"

- Sau 1 hồi các Bác tiền bối hội ý , chỉ giáo , chuyền bí kíp ..............

Chú út Teo Nhà ta cám ơn rối rít

Last edited by a moderator:
Hạng F
11/1/10
6.130
60.749
113
Chú Hùng BH đi cùng V1 (nhìn khác cô hôm nọ quá nhể)

Hội Tân phú - Tân Bình đây. Nông dân và 4chạy cứ như cặp ... biến thái. Chú nông dân chạy xe máy đến tận nhà để chở sát thủ chân mưng mủ, tuy nhiên mình ko thể mạo hiểm dùng 2B vì sức khoẻ của chú nông dân bây giờ đã là tài sản của quốc gia. Đành phải dùng con Su yêu quý, tiện đường ghé chở Tư chạy luôn.

Còn 1 tấm vợ chồng Hùng bia mà sao imageshack nó up hoài chưa lên. Thôi đành nợ.
Ngoài ra còn bé Thơm, HT và Cp.

Hạng F
11/1/10
6.130
60.749
113
Zinger10 nói:
Ai chà, đói kém rồi đây Bác CP, Bác kể đi, em đang hóng hớt đây.
Đội mạnh như Sát thủ chân mưng mũ mà cũng tê tê à, lại còn về hôn em 2B nữa?
Cái này là giáo dục cho 2B về văn hóa giao thông thôi. Đường ngang CV Gia Định có dãi phân cách bằng ống sắt mà nó chở vợ con đi ngược chiều. Mình lấy sát vào, dùng tai "tát yêu" em nó 1 cái, tất nhiên phải thủ chân thắng. Kiểu này chắc cả tháng sau vợ nó cũng ko dám cho nó chở ra đường. Lần sau bố chết nó cũng ko dám chạy ngược chiều.