Hạng D
15/10/11
1.270
55
48
Đầu năm em chúc các anh các bác các chị các em một năm mới rồi rào sức khỏe, ang khang thịn vượng.

Số là nhà em năm nay có giư rả chút đỉng nên địng đổi xe. Sau khi ngắm nghĩa nhiều loại xe thì em thấy xe Mẹc GL450 là phù hợp nhất với gia đình em. nhưng vợ em lại lăng tăng vỡi xe Léch suyệt LX570.

Em nhờ các bác trong này tư vấn cho em giữa hai xe trên thì trọn xe nào?

một lầng nữa em cãm ơn bác bác các anh các chị thật nhiều ạ.

P/s: em xưa giờ trưa đi xe nên củng không rành về xe lắm.

Hạng D
7/8/10
1.523
30
48
LX570 cho lành bác
, nhiều máu thì chơi luôn Rand rover
cứ đi theo ông hội trưởng cho lành vì ổng chia tay GL rồi, trừ khi MBV muốn giữ chân các anh em MBFC chung thủy với Mer thì cấp con GL mới cho bác HT và trị bệnh vặt free trong thời gian đương nhiệm để ổng lôi kéo thêm thành viên mua Mer :D

Last edited by a moderator:
Hạng D
15/10/11
1.270
55
48
mấy bác nói chuyện khó hiểu quá đi. Em muốn mua xe thì mấy bác chỉ em ưu điểm nhược điểm của từng loại xe. cứ nói em mua Lx hoài mà không nói cho em biết lx tốt hơn gl thế nào thì làm sao mà em mua. chắc em phải qua box toyota em hõi quá.

Hạng D
24/11/06
3.931
19.097
113
Vietnam
Phi thạch nói:
mấy bác nói chuyện khó hiểu quá đi. Em muốn mua xe thì mấy bác chỉ em ưu điểm nhược điểm của từng loại xe. cứ nói em mua Lx hoài mà không nói cho em biết lx tốt hơn gl thế nào thì làm sao mà em mua. chắc em phải qua box toyota em hõi quá.

Trumoto đã nói rõ là GL hay hư vặt rồi mà phân tích gì nữa.

Đảng viên
18/5/10
2.293
77.308
113
LS mua con GL hay LX mới thì để rẻ lại cho em con ESCape lấy khước nhé!