Hạng C
1/8/07
664
1
18
45
TP.HCM
RE: Chúc mừng " Nghệ Sĩ Múa " Otobabanh !

E nói mà đợi bác 3bánh lấy cúp vô địch rồi chúc mừng cũng chưa muộn mà hehehe....

Hạng C
13/1/07
835
0
16

DƠN XIN THA TỘI
Mong mấy bác bỏ qua cái tội mấy hôm biệt tăm và không thành khẩn khai báo vụ giải PMH,dã lâu em không ra giang hồ ,lần tái xuất nầy vì muốn góp sức làm cái phòng truyền thống ảo của OTC nhân dịp thành lập OS TENNIS CLUB 16/12 sắp tới nhưng sợ lực bất tòng tâm,nhờ trời thương nên ae ta sẽ có cái phòng truyền thống ảo và nếu OTC mình làm ăn khấm khá có cái phòng truyền thống "thật" em sẽ dâng cúp ,cờ vào. Em mạn phép làm trước các bác tiếp nối theo trưng bày cho kín phòng truyền thống nhé.
Loay hoay dăng ký di lãnh cái omsom dưa vào phòng truyền thống cho dủ bộ mới biết hết hạn rùi,vậy em nhờ bác Quỳnh hay bác Dũng hoặc bác nào trong OTC có di VT rinh hộ em bỏ vào phòng truyền thống ảo giúp em cái.

(Xin thông báo, BTC đã chốt lại danh sách tham dự và danh sách chỉ tham gia đêm gala trong chiều nay! Tất cả các thành viên chưa thanh toán chi phí cho chương trình cũng được xem như không tham gia.
Với mục đích tổ chức thật tốt và thật chu đáo cho chương trình, do công việc chuẩn bị còn rất nhiều việc phải làm, vì thế BTC sẽ không giải quyết bất cứ yêu cầu đăng ký tham dự thêm cũng như tham dự đêm Gala)

Last edited by a moderator:
Hạng D
1/10/04
3.741
2.945
113
46

chúc mừng bác nghen, e nhận đựoc tin nhắn của a e nhưng chưa hỏi thăm bác ..

hẹn gặp tại sanh nhật OS ... :D

Hạng D
23/9/06
2.949
491
83
40

E đã post ảnh trận chung kết rùi mới các bác xem ! :D

Hạng C
13/1/07
835
0
16

Trích đoạn: bomdien

Nhưng bác là ngoại lệ àh!!!!!!
Bác là được mời riêng đi lãnh giải OSOM đó.
Phải không vậy bờm,dừng làm em mừng hụt chớ,hổng lẽ vừa dược dự miễn phí mà còn có quà dem về,(giống như di dự dám giổ ở quê em vậy).Hổng thấy thiệp mời là em sửa nick bác thành "bomdieU" à.
Anh ở Ct rồi nè nhim,thèm ra dây anh khao,nhanh lên kẻo nguội.

Last edited by a moderator:
Hạng D
17/7/06
3.634
180
63

Hôm qua Bác xe3banh dẻo ghê, những cú bỏ nhỏ của Bác Thanh tưởng chừng như bác không lên kịp, ai ngờ chỉ tích tắc là Bác đã có mặt:) cứ như là "bay" vậy đó:D
Tuy nhiên hôm qua em thấy hình như Bác đánh hơi lỏng tay thì phài, hư banh hơi nhiều (không như hôm bác gặp Vinh ở BH) có thể dư âm giải vừa rồi ở Hà Nội, một xe một mình chạy 2 tua ra vô, nên vẫn còn chút mệt mỏi. Ráng bồi dưỡng sức khỏe Bác nhé.

Một lần nữa là Chúc mừng Bác đã thành công khi tái xuất giang hồ, làm phong phú thêm phòng truyền thống ảo OTC[8|]:D:D

Trích đoạn: xe3banh

Trích đoạn: bomdien

Nhưng bác là ngoại lệ àh!!!!!!
Bác là được mời riêng đi lãnh giải OSOM đó.
Phải không vậy bờm,dừng làm em mừng hụt chớ,hổng lẽ vừa dược dự miễn phí mà còn có quà dem về,(giống như di dự dám giổ ở quê em vậy).Hổng thấy thiệp mời là em sửa nick bác thành "bomdieU" à.
Anh ở Ct rồi nè nhim,thèm ra dây anh khao,nhanh lên kẻo nguội.

Em "sua" với bác luôn...ra mà mấy cha Mod với PD khg tiếp bác hả...em bán quạt hầu bác chịu khg???(hầu luôn mấy cha miền Tây nào bác lôi lên được nữa á:))

Hạng D
6/4/05
3.604
2.098
113

Chúc mừng bác xe3banh!!!