Hạng D
28/6/07
2.811
1.788
113
chúc mừng quê nhà cai lậy có thêm 1 công dân mới ........

Hạng B2
23/11/10
142
1
16
quê vợ anh rồng ở cai lậy chỗ nào vậy, quê vợ em ở cầu sao,chợ thuôc nhiêu, mấy bữa tết e về xỉn quá không điện a rông giao lưu được, bữa nào có dip e về dưới điện a phát giao lưu nha, chúc mừng a có baby

Hạng D
10/5/07
3.860
15
0
TP.HCM
www.sachngoaingu.net
Leon_king79 nói:
quê vợ anh rồng ở cai lậy chỗ nào vậy, quê vợ em ở cầu sao,chợ thuôc nhiêu, mấy bữa tết e về xỉn quá không điện a rông giao lưu được, bữa nào có dip e về dưới điện a phát giao lưu nha, chúc mừng a có baby
Héhé, cuối tuần là mình về dưới đó lúc nào cũng chạy ngang qua nhà đồng chí, nhà ngoại ngay đường Nước - qua Cầu Đúc (Cầu Mỹ Quý) khoảng 1km. Bữa nào về thì a nhô nhé.

Hạng D
28/6/07
2.811
1.788
113
Dragontu78 nói:
Leon_king79 nói:
Héhé, cuối tuần là mình về dưới đó lúc nào cũng chạy ngang qua nhà đồng chí, nhà ngoại ngay đường Nước - qua Cầu Đúc (Cầu Mỹ Quý) khoảng 1km. Bữa nào về thì a nhô nhé.
ngay ngã tư cai lậy chạy hướng về cái bè bên tay phải khoảng 1km có 1 quán bưởi năm roi ..... thơm bổ rẻ....:D .

Last edited by a moderator: