Hạng F
13/1/06
12.137
2.086
113
59
Bình Thạnh -Tp HCM
Tối nay bác Spectra04 ghé GP mần lon bia... Dù biết trễ nhưng bác ấy có hứa chủ nhật này sẽ có mặt tại GP và lên Asia huyền thoại XNL tham dự sinh nhật lần 4 này. Bác B2 ráng lên nhé!
Chúc mừng sinh nhật Xóm Nhà Lá...!

Bác Spectra04 cũng là cựu thành viên tiền thân sáng lập nên OS.XNL, có mặt trong chuyến đi đầu tiên của nhóm tiền thân XNL đến TP Nha Trang thăm bác Mr.Thiet. Sau đó hội quân cùng nhóm bác Accord_qng và khoidong... đến từ quảng Ngãi và dưới sự dẫn dắt của bác thiết cả đoàn leo đèo Khánh Vĩnh lên Dalat off tại Thung Lũng Vàng rất vui...

Đoàn XE LÁ đầu tiên của nhóm tiền thân XNL đang tập trung tại Big C. Xe bác spectra04 dẫn đoàn, Asia của bác Celsior thứ 2, Hcivic đi sau cùng. Ngoài ra còn em RAV4 của bác vankhanhktpn đến sau...
Nhóm anh em bọn tui xuất phát từ SG rất sớm,đang chờ gia đình bác Vankhanhpn:

Gặp nhau tại Nha Trang lúc sẩm tối. Bác maiphung (quần sooc canh) đi trước từ BP cùng em Van Già...

Off bia lần đầu tiên giữa những con người thật bước ra từ thế giới ảo...
Bác Spectra04 ngồi thứ 2 từ phải qua.
Cùng nâng ly mừng ngày Offline gặp gỡ thân tình !Buổi Off kết thúc vào lúc hơn 22g khuya...

Bác Spectra04 (giữa) đang cùng bác Thiết trao đổi về GPS ...

...

Chi Hội Phó XNL
30/10/09
5.093
1.086
113
saigon
hoan hô bác Spectra04, mợ Hổ Cáp... và tất cả những thành viên xa gần của XNL! Chúc mừng tất cả chúng ta trong tình cảm thơ ngây và thật lòng của tuổi lên 4!!!

Hạng F
23/12/08
5.072
544
113
43
Chúc mừng SN XNL.
Lúc trước em thấy các bác, các mợ hay xuất thơ lắm mà. Giờ bác nào làm một bài cho xôm đi.

Ngày xưa Xóm Lá
Giờ lên Xóm Lầu
Em chuyên off lậu
Vui cùng Xóm ta.
:p

Hạng F
26/10/07
8.445
740
113
48
SG
mợ tài nói:
@phucminh: bác cũng là người đã chúc mừng XNL trong ngày đầu thành lập nhỉ!
Hôm đó tại KDL Tân Cảng có rất nhiều cây đa đề của OS tham gia chúc mừng Xóm có nhà mới: bacthangdau, vothangdau, chồng của vothangdau, vuilakhoai, haichien, ...

Hạng F
10/11/07
5.231
404
83
Garfield nói:
Chúc mừng kỷ niệm ngày thành lập xóm...
ối chà! túm được bác rồi nhá! năn nỉ bác nổi lên thở đi... đừng có lặn nữa nhá nhá!!!

Hạng D
27/9/09
4.017
87
63
trăm điều vui
Chúc mừng sinh nhật XNL, nơi chan chứa tình yêu thương, cảm xúc. Số lần tham gia sinh hoạt với Xóm ko nhiều vì eo hẹp của quỹ thời gian nhưng em luôn cảm nhận và mặc định trong mình đây là nơi chứa nặng yêu thương.
Mong thời gian đi qua nhưng tình cảm thì ở lại và luôn tràn đầy.
Kính.

Hạng D
8/3/10
1.299
5.590
113
Ngày nay em được vẻ vang có con xe lá sánh vai cùng các bác trong XNL chính là nhờ phần lớn ở những lời động viên, xúi dục của các bác trong xóm .. :D
Giờ đây thỉnh thoảng có dịp ôm xe đưa gia đình đi đây đó , khỏi giang nắng dầm mưa lại thầm cảm ơn các bác trong xóm ..
Chúc mừng xóm sinh nhựt vui vẻ ...