Hạng F
8/10/10
6.364
2.031
113
Q7 - Sài Gòn
cpkhanhhung nói:
Zinger10 nói:
LÉP nói:
F1 chú Teo đang nằm ở BV ĐHYD - đường Hoàng Văn Thụ. Vậy mình off khu vực sân Quân Khu 7 chắc là tiện cho chú Teo hơn. Các bác thấy sao?
Vườn Phố - ngay SVĐ Quân khu 7, trưa mai 11h, quyết luôn nhé nhé !
Qua chuẩn. Mà Hùng bia nên đổi tên thớt cho đúng nhé: Chúc mừng thành viên nhí của SuFC. Dùng từ tương lai là ko chính xác.
Thành viên tương lai thôi anh, thành viên nhí chiếu theo tiêu chuẩn điều lệ bắt cháu nó đóng quỹ từ bi giờ thì ba mẹ nó chửi thầm anh em ngứa tai chịu kg nổi đâu.:D

Hạng D
20/8/11
1.665
10.329
113
Bien Hoa-Dong Nai
Zinger10 nói:
LÉP nói:
F1 chú Teo đang nằm ở BV ĐHYD - đường Hoàng Văn Thụ. Vậy mình off khu vực sân Quân Khu 7 chắc là tiện cho chú Teo hơn. Các bác thấy sao?
Hic 11h sớm thế em bó chiếu, nếu 3h mai ra em còn lên được. Mấy bác uống hộ em một ly chúc mừng bác Teo nha.
Thanks

Hạng F
11/1/10
6.130
60.970
113
chauhungvnpt nói:
cpkhanhhung nói:
Zinger10 nói:
LÉP nói:
Qua chuẩn. Mà Hùng bia nên đổi tên thớt cho đúng nhé: Chúc mừng thành viên nhí của SuFC. Dùng từ tương lai là ko chính xác.
Thành viên tương lai thôi anh, thành viên nhí chiếu theo tiêu chuẩn điều lệ bắt cháu nó đóng quỹ từ bi giờ thì ba mẹ nó chửi thầm anh em ngứa tai chịu kg nổi đâu.:D
Chủ tịch BTT còn cha truyền con nối nữa là mem Su, cháu nó đã đầy đủ điều kiện để là Suer, tuổi còn nhỏ thì ko đóng quỹ.

Hạng D
25/1/11
1.174
270
83
nguyen van qua -q12
Tinh hình em mới nhận đươc thông tin tư bệnh viện là sáng mai V1và F1 nhà em được xuất viện rùi. Nên việc anh em mình ngồi đâu và lúc nào em cũng đi được. Vậy em nhờ bác HT và HP setup dùm em. Em xin cám ơn.

Hạng F
8/10/10
6.364
2.031
113
Q7 - Sài Gòn
Em kg tranh luận về vấn đề này nhưng mong các bác hiểu chuyện gì đùa là đùa còn chuyện nào nghiêm túc là nghiêm túc, bác nào kg phục cứ vào đọc lại quy chế, điều lệ chi hội ở điều 2 và 4. Tuy kg quan trọng tuổi tác, giới tính nhưng các bác cũng đừng xem BCH tụi em và các bác khác như bảo mẫu.
Em kg hiểu bác CP cho là cháu nó đủ điều kiện là đủ điều kiện như thế nào ạ?:)
@All: Vậy vẫn như cũ 11h trưa mai (27/7) anh em gặp nhau ở Vườn Phố nhé.
Nội dung: Chúc mừng chú Teo lên chức và chúc mừng mợ Hà mẹ tròn con vuông.
Kinh phí: Campuchia:D

Hạng C
13/3/12
967
0
0
32
Em chúc mừng bác teo nhé.. em làm lính nên ko nhẹo buổi trưa đc. Chúc mừng gia đình bác có F1
.

Hạng D
9/3/10
2.182
371
83
chauhungvnpt nói:
Em kg tranh luận về vấn đề này nhưng mong các bác hiểu chuyện gì đùa là đùa còn chuyện nào nghiêm túc là nghiêm túc, bác nào kg phục cứ vào đọc lại quy chế, điều lệ chi hội ở điều 2 và 4. Tuy kg quan trọng tuổi tác, giới tính nhưng các bác cũng đừng xem BCH tụi em và các bác khác như bảo mẫu.
Em kg hiểu bác CP cho là cháu nó đủ điều kiện là đủ điều kiện như thế nào ạ?:)
@All: Vậy vẫn như cũ 11h trưa mai (27/7) anh em gặp nhau ở Vườn Phố nhé.
Nội dung: Chúc mừng chú Teo lên chức và chúc mừng mợ Hà mẹ tròn con vuông.
Kinh phí: Campuchia:D
Ai chà, chỉ là chuyện vui của Chú Teo và cũng là của Chi hội nên đùa tí thôi mà !
Em vote Vườn Phố !

Hạng D
26/5/11
1.910
368
83
47
- Thứ 6 thì em kẹt thắng rùi
, dạo này thứ 7 rãng mà không có độ . Các bác uống dùm em 1 thùng chúc mừng Chú Teo Thăng chức nha