Hạng D
29/7/09
1.309
392
83
Cũng có trường hợp nhà trong hẻm, phải đậu sát tường để xe máy trong hẻm còn đi được, khi đó phải gập gương vào rồi cập sát tường --> lock xe (gương tự gập vào không sao) --> unlock xe bằng remote --> gương mở ra sẽ quẹt vô tường rồi kêu tách tách do bị tường chặn lại không mở ra hết được. Khi đó phải nhấn nút gập gương trong xe để gương gập vào rồi mới nổ máy lấy xe. Cuối cùng thì gương bên phải bị trầy thảm luôn. Em thấy xe hàng xóm đậu sát tường nhà em bị như vậy.
tùy bộ bác ơi . cái đó lắp theo kiêu unlock là mở gương ra ( loại thường nhất ạ )

Hạng B1
13/11/11
72
15
8
tùy bộ bác ơi . cái đó lắp theo kiêu unlock là mở gương ra ( loại thường nhất ạ )
Vậy bên bác có bán bộ gập gương và lên kính cửa sổ với lại chỉnh xuống cửa sổ một chút để thoáng xe không? Giá cả thế nào nhỉ?

Hạng D
29/7/09
1.309
392
83
Vậy bên bác có bán bộ gập gương và lên kính cửa sổ với lại chỉnh xuống cửa sổ một chút để thoáng xe không? Giá cả thế nào nhỉ?
e đang nói về nó đó bác ơi . 1t6 bao lắp đặt bh 12 tháng ạ

• Like
Reactions: silver7376
Hạng B1
13/11/11
72
15
8
Vậy là bộ của bác khi lock nó sẽ chưa gập gương, vậy mình phải làm gì tiếp thì xe mới gập gương hậu lại vậy bác? Tương tự cho trường hợp khi unlock luôn bác ơi?

Hạng D
29/7/09
1.309
392
83
Vậy là bộ của bác khi lock nó sẽ chưa gập gương, vậy mình phải làm gì tiếp thì xe mới gập gương hậu lại vậy bác? Tương tự cho trường hợp khi unlock luôn bác ơi?
lock cửa gương gấp vô , kinh nào chưa lên thì chạy lên , unlock vào xe mở acc thì kính mở ra. bấm 3 nút unlock lock unlock thì kính tự hạ xuống

• Like
Reactions: silver7376
Hạng B2
7/4/11
129
22
28

Lock là gặp gương luôn, nếu có kính nào chưa đóng thì tự động lên kính.
- Bấm remote mở- khóa- mở: kính tự hạ xuống.
- Bấm remote mở- khóa- mở - khóa: kính tự hạ xuống 3cm, thêm 3m nữa thì bấm tiếp.
- CÒn ............