Chi Hội Phó SFC
2/1/07
1.682
4
36
48
Hà Nội
RE: Chùm ảnh AutoPetrol 2007 - JRD SUV Daily II & GM Chevy Captiva

OS sắp có box JRD rùi ...các bác tha hồ vào mà chê nhé . Em thì nghĩ cũng tốt thôi , cứ ko phải đi 2B hít bụi ô nhiễm , mưa nắng ko tới bảo đảm sức khỏe và an toàn hơn là tốt rùi ...:D:D Các bác chê nhiều quá ..
..
..

Hạng B2
9/2/07
145
13
18

em có vào đại lý bán JRD ở bình dương nghe giới thiệu là ráp máy công nông của NHAT 0 biết có đúng hàng đúng chất lượng hay 0 nếu đúng thì các bác nên suy nghĩ lại. em thấy vừa túi tiên đang mừng các bác làm em mất cả hứng

TQA
Tập Lái
7/7/07
7
0
0

Với giá tiền đó thì Daily là sự lựa chọn tuyệt vời rồi (copi rai -bác nào đó)

Daily còn có hệ thống chống lật nữa;). Mà nghe nói là options đúng như trên catalogue chứ không như CAP:D

Hạng C
2/6/07
856
51
28
53
Hà Nội

he he, có lẽ vì các bác thích, còn em nhìn qua thì hổng thích. Nếu là em, em mua con La già hay Ni và về độ lại, còn rẻ hơn nhiều mà chạy chẳng kém :D:D

còn cái chống lật thì em hổng cần, vì cái chính là người chạy thôi, chứ như em thì chống kiểu gì cũng chẳng lại khi mà ngồi trong xe mà đã thấy lộn tùng phèo rồi, vì

:D:D:D

Last edited by a moderator:
Hạng C
1/12/04
554
2
18
Việt Nam :)

Nhìn lởm bà cố, vậy mà bác còn lăng xê . hic... thua

Hạng B1
15/6/07
51
70
18
minhhiendx

Nhưng Người Malai tự làm ra bán giá rẻ cho dân sài .VN không làm được cho dân sài mà để Mấy Thằng nước Ngoài cắt cổ .Lại còn xếp hàng xin được cắt cổ . Thế mới đau ...

Hạng B1
25/7/07
87
2
8
Đồng Nai

Em đồng ý với bác Lanos "máu Vàng". Cũng như xe wave Tàu thôi, ít tiền mà cần dùng thì mua nó. Các bác đừng làm "người chưa giàu" buồn chứ.

Cũng chẳng phải quá rẻ

Hạng B2
9/3/07
186
1
18

Rẻ gì mà rẻ? bao nhiêu phần trăm dân số VN mua được?

Hạng B1
25/7/07
87
2
8
Đồng Nai

@bác tttrung: Em cũng không mua nổi nó đâu.

Chắc xe này lấy gầm pick-up rồi, nhưng gầm pick-up là thứ heavy duty nhé - xe thồ mà.

Em đang ở Thái, người Thái khoái chạy Pick-up lắm, 1 phần là vì bền, cảnh sát cũng "hỏi thăm" nó nhiều hơn . Tức là Pick thì bắt đầu có vụ mãi lộ (thông tin từ 1 Việt kiều U50) chứ xe sedan hoặc ... thì hầu như không bị.

Pick-up thứ thiệt cơ - chứ không phải loại nửa nạc nửa mỡ - rất phù hợp với cuộc sống của người Thái. Các bác có thể xem cái Avatar của em, nó là hình chụp trong 3 ngày lễ tạt nước của họ - là 1 trong những "ứng dụng" kỳ diệu của Pick-up mà ở VN thì không cần.

Hy vọng người Malai bán được xe để họ còn tiếp tục phát triển các sản phẩm khác phù hợp hơn.

npt confirmed
Hạng F
28/2/05
5.477
2.237
113
48
TP.HCM

Bác lơ hài ghê :D

Em này đang dụ em lấy chiếc pick up trừ nợ mà em ứ thèm dây vào ;)

Mẫu xe 7 chỗ đích thị là pick up gắn thêm thùng, bác xem qua em Fairy cũng thế. Làm vậy cho nó rẻ mà bác. Theo em giá đấy chẳng rẻ chút nào ;)

Nội thất chiếc Dailly II copy chiếc Hilander bác ạ :)

Là em em xin kiếu, không dây vào. Khi nào chiếc Dailly II giá 10k thì hẵn ngó đến :)