Hạng B2
25/8/13
175
113
43
xe đẹp quá , đầu , đít đều rất đẹp , chỉ tiếc cái angten ko hợp thời trang chút nào .

tok
Tập Lái
5/8/14
38
9
8
50
Các bác cho em hỏi bộ MyFordTouch xe mới này có lắp được vào xe cũ không ạ ?

Hạng B2
1/4/11
352
23
18
quan trọng người dùng định nghĩa thế nào là giá cao thôi...

ĐÚng rồi, không biết Altis 2.0 mà giá tới 992 triệu đồng thì có bị coi là cao không?
Trong khi Focus 2.0 Titanium hơn hoàn toàn giá bán dưới 800 triệu vẫn bị cho là cao.

• Like
Reactions: kimbmw and caoboy
Hạng B2
4/5/10
409
177
43
ĐÚng rồi, không biết Altis 2.0 mà giá tới 992 triệu đồng thì có bị coi là cao không?
Trong khi Focus 2.0 Titanium hơn hoàn toàn giá bán dưới 800 triệu vẫn bị cho là cao.
Altis nó ổn định hơn nhiều cụ ạ, đơn cử như vụ Hộp số altis ko ai phàn nàn gì cả: êm, mượt, bền bỉ.
NGoài vụ HSo Powershift ra thì dịch vụ sau bán hàng của Ford rất kém so với Toy.

Hạng B2
18/4/12
472
815
93
Altis nó ổn định hơn nhiều cụ ạ, đơn cử như vụ Hộp số altis ko ai phàn nàn gì cả: êm, mượt, bền bỉ.
NGoài vụ HSo Powershift ra thì dịch vụ sau bán hàng của Ford rất kém so với Toy.

Xe Bmw, mer, audi chắc cũng nên để rẻ như cái kiểu bác nói (cơ mà để rẻ hơn thật so với Lexus). Dịch vụ sau bán hàng Ford (Phổ Quang) là bình thường và khá với Ford SÀi Gòn so với Toy (Hiroshima Tân Cảng) là tốt. Chưa thấy sự chênh lệch đến độ "rất kém" giữa 2 hãng này. Đó là ko tính đến tình trạng quá tải, có khi phải để đến hôm sau mới lấy xe của Toy Bến Thành (nếu ko quen biết).