Status
Không mở trả lời sau này.
Hạng D
29/10/07
2.005
9.323
113
HCM
www.bsdinsight.com
Re:Chùm ảnh Rolls_Royce DropHead trắng trên đường phố Sài Gòn!

hic, một bác là 2,1 triệu $US, còn một bác thì không quá 750 K $US - thế cái nào đây.

Em thấy hình như giá ở bển có 500 K - 600 K thôi,chắc nhập về VN thì khoản 1 triệu, đến 1 triệu 4 chứ nhẻ

Lơ Xe
6/6/04
15.562
12.404
113
Vietnam
www.otosaigon.com

Xin các bác lưu ý!
Là diễn đàn xe hơi, vì thế em nghĩ chúng ta nên tập trung vào chủ đề về xe và không bàn chuyện so sánh giàu nghèo ....

Cảm ơn các bác.

Hạng D
27/3/07
2.189
2
36
53
Changi Airport

jupiter17vn nói:
Xe đẹp quá. NHưng sao lúc đỗ xe thì để mui mở còn khi cho xe chạy lại đóng mui lại nhỉ? Em nghĩ là phải làm ngược lại mới đúng chứ nhỉ

Mở mui cho bác Lơ nhà mình chụp chứ bác .

Bò Hóng
13/12/06
8.381
72.384
113

Lạ ở chỗ, xe đẹp thế mà thảm lót chân như thảm nilon cua Ỉn, thường khi xe đậu thì đậy Mui vào khi chạy thì mở mui ra, còn ở đây thì ngược lại.
Giá 700.000$ có thể được tính như sau
Xe mới giá 600.000$
nhưng xe này là xe đã qua sử dụng ( có thể bùa được - nhưng thấy ở HT ghi thế như thế nên biết thế) có thể tạm định giá khoảng 500.000$
Xe nhập về dưới dạng xe của Việt Kiều hồi hương, được miễn thuế nhập khẩu, tiêu thụ đặc biệt, VAT.
Cộng chi phí chênh lệch có được xe, vận chuyển, sang nhượng tới tay người sử dụng thì tạm tính 700.000$ là chính xác.

Last edited by a moderator:
Hạng F
9/3/06
6.463
3.385
113
Sì Gòn

AC_Milan nói:
Xe này nếu nhập dưới dạng xe đã qua xử dụng thì giá bao gồm cả phí trước bạ không quá $ 750,000.00. Một con số thể hiện đẳng cấp!!!

xe này đã qua sử dụng, hôm bữa em coi trên website của HT thấy ghi như vậy :)

Hạng B2
25/11/07
436
71
28

otosaigon nói:
Xin các bác lưu ý!
Là diễn đàn xe hơi, vì thế em nghĩ chúng ta nên tập trung vào chủ đề về xe và không bàn chuyện so sánh giàu nghèo ....

Cảm ơn các bác.
Dạ e chỉ mún so sánh mức giá thôi ạ....:D, để có gì còn nhắm trong tương lai :D

Tập Lái
27/5/07
21
0
0

ối , nhìn mà áo cứ ướt mãi, hiz, con này thì chắc e phải đấy mấy triệu triệu con mô hình mới có khả năng múc nổi, ráng cày năm trâu thôi hiz hiz

Hạng B2
11/9/08
290
60
28
Quảng Ngãi
otosaigon.com

Xe đẹp cảnh đẹp. mà người chụp hình cũng đẹp. chẹp chẹp. nhưng mà vẫn chưa phá được kỉ lục :D

Ý bác Lơ là nhắc nhở em và các bác pos bài sau em đó vì em là 1 trong những người pos bài trong thớt này sớm nhất nhưng bị xóa bài rồi.

Status
Không mở trả lời sau này.