Lơ Xe
6/6/04
15.562
12.404
113
Vietnam
www.otosaigon.com
RE: Chùm ảnh RR Phantom dành cho nhà "Nghèo"

bác ấy có những chiếc xe xem như độc nhất VN nhưng nó ko về một cách phô trương mà về một cách lặng lẽ R8 của bác ấy em chưa thấy con thứ 2 trên VN này còn LS 600 thì cực hiếm rùi , mà nghe đâu bác ấy mới có 26 ,27 gì đó à đúng là thanh niên VN

Em nhất trí bác về vấn đề này, bác chủ này rất đam mê xe nhưng không có tính phô trương ...thích siêu tầm xe độc nhưng không gầy "ồn ào" khi nhập xe về:D. Còn về tuổi tác thì em cũng xin bật mí cho các bác là thế hệ đầu 8X:D.

Hạng B2
27/10/07
338
0
0
TP.HCM

Đúng là con nhà "nghèo" có khác, cước vận chuyển đường Air = luôn con xe của người ta[>:]

Hạng D
18/7/04
2.265
17
0
54

Trích đoạn: otosaigon

bác ấy có những chiếc xe xem như độc nhất VN nhưng nó ko về một cách phô trương mà về một cách lặng lẽ R8 của bác ấy em chưa thấy con thứ 2 trên VN này còn LS 600 thì cực hiếm rùi , mà nghe đâu bác ấy mới có 26 ,27 gì đó à đúng là thanh niên VN

Em nhất trí bác về vấn đề này, bác chủ này rất đam mê xe nhưng không có tính phô trương ...thích siêu tầm xe độc nhưng không gầy "ồn ào" khi nhập xe về:D. Còn về tuổi tác thì em cũng xin bật mí cho các bác là thế hệ đầu 8X:D.

Bật thêm phát nữa được không bác? Bác ấy có thích tự lái xe không hay chỉ thích ngồi sau thôi? Em thấy có tờ báo để trên xe, nên đoán là bác chủ xe cũng thích cầm lái và ngồi trong xe đọc báo, chứ em không nghĩ bác tài của xe này được phép để báo chí linh tinh trên con RR như vậy.:D

Hạng D
17/2/08
1.625
2
38
Da Nang City

xe đẹp nhưng mà bác í chơi mấy tấm trải sàn bằng nhựa trông chả hợp phong cách gì cả. Đề nghị bác Lơ góp ý với chủ xe nên thay trải sàn bằng da xịn cho nó đồng bộ :D

Hạng D
22/10/06
2.127
65
48
Houston, Texas

Trích đoạn: phuocgia

xe đẹp nhưng mà bác í chơi mấy tấm trải sàn bằng nhựa trông chả hợp phong cách gì cả. Đề nghị bác Lơ góp ý với chủ xe nên thay trải sàn bằng da xịn cho nó đồng bộ :D

Đã nói " Nghèo " mà bác cứ đòi lông thú với da "xịn" là sao hè [8D] :D .

Last edited by a moderator:
Hạng B2
3/1/08
151
0
0

Trích đoạn: vinhhip
bác cố thêm em R8 nữa là nghèo bằng nhà bác í rồi, cố lên!
Úi, thía bác Sợ in love cũng có một em y chang áh[:eek:] chẹp chẹp...

Last edited by a moderator:
Hạng B2
18/3/08
342
0
0
360.yahoo.com

quote:

Trích đoạnb: toon
Úi, thía bác Sợ in love cũng có một em y chang áh chẹp chẹp...
Bác ơi em nào có khả năng như vậy, Đại ca nhà em thui, còn em chỉ có 760li thui, hiccc

Hạng D
5/7/07
1.834
3
38
OSCF - bị HS sll

Trích đoạn: Soinlove

quote:

Trích đoạnb: toon
Úi, thía bác Sợ in love cũng có một em y chang áh chẹp chẹp...
Bác ơi em nào có khả năng như vậy, Đại ca nhà em thui, còn em chỉ có 760li thui, hiccc
bác chỉ có 760Li thôi...hjz...

Hạng B1
22/4/07
70
0
6

Khung cảnh này hình như là cổng sau của Omni Hotel mà ! Em cũng hay thấy con R8 của bác ấy hay đậu ở đây, chắc là có quan hệ gì với bên Omni đây mà !